• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn H Hậu duệ Edi & Diva Show Hàng Và Chém gió

[size=12pt]Hiện h mình ko còn giữ lại được hậu duệ nào của Edi và Diva từ đàn H này nữa. dù rất tiếc Harley nhưng đã phải cho nó về Quảng Ninh với 1 ông Bạn... nhưng mình vẫn sẽ giữ liên lạc với những người mua cún đàn H để up ảnh giao lưu thường Xuyên nhé.... Anh Sơn, Anh Minh, Chú Hùng, Chú Đông CB, Bạn Thắng QN, Cường HN, Bác Duy Ambato Đã đủ quân số... [/size]
[size=12pt]Tiện đây mình xin khoe ảnh của Haka lúc 3 tháng 10 ngày của cún Cái tên Haka ... Chủ sở hữu bạn Hùng.... Cún cái này giống bố nhất hihi.. nhưng nói thật mình vẫn kết Harley của mình hơn.... Thắng nhớ up ảnh Harley lên nhé, Ko thì nhờ lão Cư up jup...[/size]

[size=12pt]Mặt Đen giống bố Edi... có nhiều ng ko thích, nhiều người thích .... Riêng bản thân mình thích mặt tươi sáng hơn 1 chút, nhưng màu mảng vẫn phải đậm, Haka màu mảng tốt... chân tay chú Hùng chăm cũng tốt... Thần kinh của Haka thì đáng khen, thôi pr cho chú Hùng nhiều quá rồi, lập nick đi rồi vào chém gió e Trai nhé... chúc vui với sự lựa chọn của e...[/size]
[size=12pt]Thanks all[/size]

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi chém gió như nào bây giờ nhỉ em thấy đàn nào của edi từ đàn G đến bây giờ con nào cũng lông dài hichic:p

Anh ơi chém gió như nào bây giờ nhỉ em thấy đàn nào của edi từ đàn G đến bây giờ con nào cũng lông dài hichic:p
Uh, đàn con của Edi ra bao h cũng có 1,2 con lông hơi dài... Nhưng sau thay lông xong thì ok lắm, ko bị bông hay xù lông lên đâu, chỉ duy nhất có con Gold của e là a thấy hơi lạ chút thôi, lông con đó dài thật.

cái này có đủ tưoi sáng chưa hả bác giap
Màu Mảng của John nhà bác đỏ đậm đẹp quá, mặt cũng rất đẹp, e thích thêm 1 chút màu vàng ở mặt nữa hihi... sáng thêm 1 chút nữa a ạ, John đc lấy mấy vợ rồi bác Quân, Pm cho e địa chỉ hôm này e cùng 2 anh bạn đi lượn 1 vòng hn xem rott đây, xin bác ấm trà nhé.

Linking85

Member
Nhìn đàn H nhà a Giáp đã thích mắt lắm rồi! Giờ nhìn thấy John của a Quân còn phê hơn. E thích mầu mảng đậm đà như vậy!:D

Nhìn đàn H nhà a Giáp đã thích mắt lắm rồi! Giờ nhìn thấy John của a Quân còn phê hơn. E thích mầu mảng đậm đà như vậy!:D
Úi rời.. Bố của Audi khủng hơn Edi nhiều mà chú hihi... Thêm e Harley mà mình quí nhất lên đây nào
Thêm luôn ảnh e Harley cũng 53 ngày tuổi, ông Thắng nhớ up hình mới nhé