• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn hậu duệ thứ 2 của hotboy Audi

truongan898

Member
Sau khi có cuộc tình vụng trộm và bị quý bà Amour lấy mất đời zai thì hotboy Audi_Jonh đã trở lên hư hỏng, không biết trên dưới gì cả, đỉnh điểm là cuộc tình tiếp theo với Zorro (Mẹ của Amour) (Phong trào thích lái máy bay giờ chuyển sang cả rott nữa chứ). Và kết quả sau 69 ngày chàng hotboy đã có 1 bầy hậu duệ thứ 2 với quân số là 6 nhóc kháu khỉnh (đúng ra là 8 nhưng lót ổ 2). Lần này số lượng Male đã áp đảo với quân số 5 và chỉ khiêm tốn có 1 Female.
Và đây là chàng phi công đang lái máy bay:
(Đố các bác lúc này bác Hùng đang nghĩ gì mà có vẻ ưu tư thế)

Hotboy Audi_Jonh:

Thêm cái ảnh ông nội Pinky của các nhóc:

Các nhóc sau 6 ngày lọt lòng mẹ:

Hotgirl duy nhất:

Say sưa quá:

Tạm thời báo cáo với cả nhà thế đã. Em sẽ cập nhật tình hình phát triển  của các bé sau.

Linking85

Member
Đẹp thía... Đàn cún tương đối đều phết a nhỉ:-/ chúc mừng a!
Chúc các bé hay ăn chóng nhớn và khỏe mạnh:-*

truongan898

Member
Đẹp thía... Đàn cún tương đối đều phết a nhỉ:-/ chúc mừng a!
Chúc các bé hay ăn chóng nhớn và khỏe mạnh:-*
Cảm ơn Linh nhiều nhé, chúc chú thời gian tới cũng có được niềm vui như anh và mọi người

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chờ lâu có khác!! Đẻ cái khoe ngay!! Chúc mừng chú Bửu nhá!! 666 lộc rồi!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Đàn này khỏe là phải, trốn trong bụng mẹ thêm mấy ngày có khác:D:D, Chiều qua tôi phi sang nhà ông còn cách có 20m nữa là vào đến nhà mà bị khách gọi về gấp,híc:-??:-??:-??

Nhìn thằng bố chúng nó kết thế, mong đàn con hưởng hết zen bố và ô nội, cố gắng chăm tốt nhé Biểu Hói :))

hoandq

Member
Qua đàn chó con của bác Hùng thì thấy ngay, con bố gien trội haaaaaaaaaaaaaa :D.
Quả bom nhà Biểu nổ ác rồi, chúc mừng Biểu hói.
Nhìn đàn cún con đáng yêu quá :-*.

truongan898

Member
@Bác Giáp: Em cảm ơn bác, đợt này vào đúng đợt nắng nóng nhưng trời thương nên các bé phát triển cũng khá bác ah, hôm qua 6 ngày con to được 800gr rồi.
@Bác Cư: Các bé lọt lòng cả tuần rồi mà Bác.
@Việt Anh: Mọi khi ngồi đây khách gọi về vẫn lán lại chút được sao hôm qua phi về gấp thế, hay là có khách chân dài nào mới đấy?
@Mạnh: Cảm ơn Mạnh nhé, thằng bố nó lần nào gặp là lần đấy về nhà lại hát bài ƯỚC GÌ
@Bác Hoàn: Mai anh em mình mang bom ra bãi Sông Hồng nổ thử nhá Bác

Hung.tinhyeu

Active Member
Sau khi có cuộc tình vụng trộm và bị quý bà Amour lấy mất đời zai thì hotboy Audi_Jonh đã trở lên hư hỏng, không biết trên dưới gì cả, đỉnh điểm là cuộc tình tiếp theo với Zorro (Mẹ của Amour) (Phong trào thích lái máy bay giờ chuyển sang cả rott nữa chứ). Và kết quả sau 69 ngày chàng hotboy đã có 1 bầy hậu duệ thứ 2 với quân số là 6 nhóc kháu khỉnh (đúng ra là 8 nhưng lót ổ 2). Lần này số lượng Male đã áp đảo với quân số 5 và chỉ khiêm tốn có 1 Female.
Và đây là chàng phi công đang lái máy bay:
(Đố các bác lúc này bác Hùng đang nghĩ gì mà có vẻ ưu tư thế)

Thêm cái ảnh ông nội Pinky của các nhóc:

Tạm thời báo cáo với cả nhà thế đã. Em sẽ cập nhật tình hình phát triển  của các bé sau.
Thảo nào mấy ngày hôm nay thời tiết nóng quá, đã thế lại bị hắt xì hơi liên tục. Hóa ra là bị nhắc đến tên cúng cơm.

Không biết sáng mai Biểu có rảnh không, để gặp anh em trà đá nhỉ.

Chúc mừng Biểu nhé.

truongan898

Member
Thảo nào mấy ngày hôm nay thời tiết nóng quá, đã thế lại bị hắt xì hơi liên tục. Hóa ra là bị nhắc đến tên cúng cơm.

Không biết sáng mai Biểu có rảnh không, để gặp anh em trà đá nhỉ.

Chúc mừng Biểu nhé.
Em cảm ơn Bác Hùng nhé! Mai em bận buổi sáng bác ah, chiều thì ok, sáng CN cũng ok bác ah, hay chiển sang chiều đi Bác

hoandq

Member
Biểu yên tâm đi, đợt tới đàn con lớn lên cũng giống thằng bố thôi...=))=))=))=))=))

truongan898

Member
Biểu yên tâm đi, đợt tới đàn con lớn lên cũng giống thằng bố thôi...=))=))=))=))=))
Vâng, nhìn đàn hậu duệ đầu tiên thấy gen bố khá trội nên em cũng tự tin phần nào bác ah, mấy hôm nữa rảnh Bác qua thằng em chơi đi, chờ lâu quá rồi

hoandq

Member
giống bố vì ngày nào bố nó cũng húp trứng nhé các bác
_ Bác Quân chăm Jonh khéo quá, nó lúc nào cùng sừng sực như con cá mực mỗi khi nhìn thấy cái.
Mong rằng con cái của chủ chó bên Ngọc LÂm- Long Biên đợt vừa rồi lấy giống sẽ có kết quả tốt.
Chúc mừng bác thế là Jonh có đàn hậu duệ thứ 2.

nhiều hậu duệ lắm rồi bác ạ mà tại mấy anh em ko chơi trên dd nên mọi người ko biết đấy thôi .được cái con của nhà cháu lúc nào cũng phải 8 nhóc trở lên

truongan898

Member
nhiều hậu duệ lắm rồi bác ạ mà tại mấy anh em ko chơi trên dd nên mọi người ko biết đấy thôi .được cái con của nhà cháu lúc nào cũng phải 8 nhóc trở lên
Nhìn cái ảnh ôm thùng thế kia không 8 nhóc mới lạ bác Quân nhỉ

hoandq

Member
Biểu hói hôm up hình đàn con nhỏ nhân tiện giới thiệu luôn bé đàn O mới bắt về cho ae chiêm ngưỡng luôn nhé.