• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn GSD 1 ngày tuổi nhà hải_phú xuyên

play_boy

Member
thông tin về cha me của cún con

af195/hailaanh123456/15112011689.jpg[/IMG] MẸ CHÚNG KHI 11 THÁNG TUỔI

txh1403

Senior Member
9 nhóc liền,đã quá =p~,3 nhóc phải ở ngoài đợi ti mẹ à bác chủ thớt :p

play_boy

Member
cám ơn pạn mình pảo cún mẹ dù đực hay cái chỉ 6 là đủ ..còn đâu cất để rành lần sau nhưng nó lại ko chịu nghe lời đẻ cho sướng thì thôi.để bây giờ cả chủ lẫn cún đều vất vả..........hjhjhj

play_boy

Member
vâng em cảm ơn anh cuongtb vì nhũng lời chúc tốt lành ....hình như có lần em đã gặp anh bên chỗ nhà anh hìu rồi thì phải anh là anh đoàn phải không....em cũng hay về tb giao hàng lắm nhưng toàn về muộn ,mấy lần định rẽ vào chỗ anh hìu chơi nhưng trời tối lên tòan phi thẳng về...................con cái này là em bắt lại của chú nhâm hùng tb ,từ khi nó mới về việt nam được 15 ngày khoảng 12 kg nó sinh ngày 15 thang 2 năm 2011.và đây cũng là đàn đầu tiên đó anh ạ

Jacklondon

Member
bác ở chỗ nào Phú Xuyên vậy?em cũng ở Phú Xuyên này.đàn cún của bác đẹp quá.chúc mừng bác nhé.

kokaudio

sao cho em nó đẻ sớm vậy bác, 11 tháng rưỡi chưa phát triển hết cho việc đẻ mà.