• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn con của Honey of Vnrottweiler(Tash flashrouse vs Honey of Vnrottweiler)

bevy2002

Member
Xin giới thiệu đàn con của Tas Flashrouse và Honey of Vnrottweiler
Đàn nhóc sinh ngày 10 tháng 6 năm 2012 quân số được 8 bé : 5 cái và 3 đực
Mời các bạn xem hình

Mẹ Honey
Honey lúc 2 tháng tuổi

Honey 10 tháng tuổi
Thành tích : Giải nhì International

Honey lúc 12 tháng tuổi

Honey mặc đồ cưới chuẩn bị đi lấy chồng :

link Honey tại Vnrottweiler :VN Rottweiler Kennel
Cha Tas Flashrouse

Link của Tas tại Vnrottweiler : VN Rottweiler Kennel
Hình lúc lấy chồng

Hình bầy nhóc :
Lúc 1 ngày tuổi

Hình 16 ngày tuổi
Đực 1 và 2

Cái 1 và 2

Cái 3 và 4

Cái 5 và đực 3

Chân thành cám ơn các bạn đã xem bài
Số điện thoại: 0909941518 (Anh Mỹ)

kieukhanh

Member
Hehe cuối cùng Honey cũng không phụ lòng chủ nhân.Chúc mừng anh chị,trải nghiệm được cảm giác "phê" cùng đam mê.Nhìn mấy bé em cũng "phê" như con tê tê,dễ thương quá đi hà.

bevy2002

Member
To Dũng: Cám ơn em! hẹn gặp lại tháng 7 nhé. Anka có vào không vậy?
To Khôi: Cám ơn Khôi về lời chúc thật dễ thương. Anh chị rất vui..hi..
To Thuận:Gom tiền nặng túi... Đã thấy sự May Mắn rồi đây..! Cám ơn Thuận nhiều.
To Becausepasion: Cám ơn em.Em ở đâu vậy? rất vui được làm quen.

anhyenco

Member
nhìn tuyệt quá anh mỹ ơi , chúc mừng anh nha , bầy cún đã quá, nhìn thấy bầy nhóc bụ bẫm thấy mà thèm , kỳ này anh mỹ phải rửa lớn rồi, khi nào rửa nhớ báo tụi em trước nha để tụi em còn chuẩn bị hehe....

thophi

Nhìn cũng thường thôi... Chẳng được 1 con nào gọi là "xấu"...hihi...
Lần này chắc ăn mừng hơi bị nhỏ đây... Xin chúc mừng Anh Mỹ.<:p

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng anh Mỹ và chị Vân ! Bầy puppies đầu tay mà anh chị chăm tốt quá, nhìn bé nào cũng mũm mĩm dể thương hết. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé . Thân chào.

bevy2002

Member
Xin chúc mừng anh Mỹ và chị Vân ! Bầy puppies đầu tay mà anh chị chăm tốt quá, nhìn bé nào cũng mũm mĩm dể thương hết. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé . Thân chào.
Cám ơn anh quan tâm và động viên, sau bao đam mê và đã có được thành quả đầu tay như hôm nay thì cả nhà e phải cố gắng dốc hết sức để chăm và bảo tồn quân số...hehe

bevy2002

Member
Nhìn cũng thường thôi... Chẳng được 1 con nào gọi là "xấu"...hihi...
Lần này chắc ăn mừng hơi bị nhỏ đây... Xin chúc mừng Anh Mỹ.<:p
Vậy thì Chiến và Đạt chuẩn bị tinh thần a đã có lịch sẵn rồi, tiện đây a thông báo ngày giờ luôn để tiện chuẩn bị. Chính xác là sáng ngày mùng 8 tháng 7 năm 2012 đến hôm đó a phải mang theo 1 số võng xếp để ae nào lên đường thì còn có chổ ngủ...kaka, mà a nghỉ chắc chắn Đạt chiếm cái võng đầu tiên...hehe

bevy2002

Member
Con của tá đứa nào nhìn mặt mũi cũng đẹp hết...chúc mừng anh...!
Cám ơn em đã ghé thăm. Thân chào em.
To giapacore1102: Cám ơn Giáp.Mong lời chúc của em thành''sự thật''..hi..
To Khắc Diệp:Rất vui khi em quan tâm đến quân số''đẹp'' của đàn cún. Cám ơn em!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng Chị Vân & Anh Mỹ. bao chờ đợi và hồi hộp đã được đền đáp xứng đáng..bầy nhóc đáng yêu lắm..đợi em về sẽ làm và pô đầy cho mấy nhóc nhé.

BR

bevy2002

Member
Cám ơn Sơn nhiều và''hội này'' cũng đang mong sự có mặt của Sơn tại Việtnam đây. Chủ trại về là có việc''phó nháy'' rồi..hi.. Thân chúc Sơn khỏe, ngày về may mắn''thượng lộ bình an'' nhé.

ttpds82

Member
Up dùm 1 hình Honey lúc 62 ngày tuổi đang chơi banh nè

Hồi nhỏ nhìn hiền ghê, giờ dữ quá , qua nhà chơi mà nhảy sủa quá trời .

Bầy cún con đẹp quá, nhưng bác cho em hỏi tại sao em thấy Rot cha vẫn còn cái đuôi vậy ạ ? thuờng em thấy giống này hay cắt đuôi ... ? em mới vô 4rum mong các bác chỉ giáo.