• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn cún một ngày tuối nhà mình!

Sau buổi off hôm chủ nhật 31-10-2010. Chạy về định đi ăn dỗ thì con cún nhà mình sinh. Đàn cún 6 con (4 đực: 1 vện, 1 đen, 2 vàng và 2 cái: 1 vện, 1 đen) tương đối ổn về màu mảng và xoáy.
Một số hình ảnh đàn cũn sáng nay tranh thủ chụp trước lúc đi làm:

Bác chụp lại cái ảnh hộ cái.
Khiếp gì đi ăn cỗ thì cũng phải từ từ chứ chụp ảnh ẩu quá đi được.

tran van hoan

Active Member
chúc mừng chúc mừng

chúc mừng em có đàn cún đẹp khoẻ mạnh nhé.không biết 2 em vện kia lớn lên sẽ như thế nào em nhỉ hy vọng là 2 em nó sẽ đẹp

tonduongPQ

Member
Chúc mừng chủ thớt đàn chó đẹp lại được 6 con =>lộc đấy, cho mình hỏi con vện đực mầu nhạt hay sẫm?

Chúc mừng chủ thớt đàn chó đẹp lại được 6 con =>lộc đấy, cho mình hỏi con vện đực mầu nhạt hay sẫm?
Cám ơn bác! Vện đực màu sẫm bác ạ! Có thể nói con vện đực là con hoàn hảo nhất đàn.

mon1910

Member
sau một thời gian im hơi lặng tiếng, giờ thấy bác Hà có vẻ phấn khởi. Chúc mừng bác đã thành công. Khong biết bác có thể cho em biết nguồn gốc xuất xứ của bọn cún được không?nếu không tiện thì bác có thể pm riểng cũng được

Tạm thời cho bố mẹ nó ra sau hậu trường cho các con được oai tý. Nói vậy thôi chứ mình sẽ cung cấp đầy đủ thông tin về nguồn gốc:
Chó bố:

Chó mẹ:

Ông ngoại:

Bà ngoại:

đàn chó con đẹp quá, 2 vện, 2 vàng 2 chocolate :x thích quá đi mất, ước gì Ki nhà em cũng được như cún nhà anh

Mieo4987

Member
Thật thà là em thích nhất cái con chó mẹ nhà bác :X Màu lông đúng màu em yêu,ôi dồi ôi nhìn cháu nó thích quá >"<

Thật thà là em thích nhất cái con chó mẹ nhà bác :X Màu lông đúng màu em yêu,ôi dồi ôi nhìn cháu nó thích quá >"<
Nếu là màu bạn yêu thì sau khi đàn cún con về nhà chủ mới bạn có thể mang cún mệ về nuôi. Đằng nào mình cũng không thích màu trắng. :))

giaplinh

Member
chúc mừng anh HÀ nhé,khi nào có điều kiện em cũng cố sắm một đàn cún như của anh ngắm cho đã con mắt

lovepet6

Member
Chúc mừng bác ! Nhà em cũng vừa có 2 em cái đẻ được 12 em cún con ! Hiện em chưa có máy ảnh nên chưa đưa lên được !