• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn cún bos 2 sinh tại việt nam

vanglai213

Active Member
-Đàn cún bos 2 sinh ngày 6-2 -1012, tại hà nội, 4 cái 2 đực, trong đó có 2 chú cún lông tam thể rất hiếm . 1 đực và 1 cái .

my_lucky

Active Member
Chúc mừng ông bạn nhé, năm nay đầu năm mình được thấy bao nhiêu anh em được hưởng lộc đầu năm....cứ nhìn thấy cún con đầu năm là đã thấy một năm mới suôn sẻ và vui vẻ rồi...:x

vanglai213

Active Member
Chúc mừng ông bạn nhé, năm nay đầu năm mình được thấy bao nhiêu anh em được hưởng lộc đầu năm....cứ nhìn thấy cún con đầu năm là đã thấy một năm mới suôn sẻ và vui vẻ rồi...:x
hihi như anh hùng dự đoán đúng 6 con, nể bác ấy luôn hihi,mình cũng mong may mắn về cho tất cả mọi người yêu cún .

Hung.tinhyeu

Active Member
hihi như anh hùng dự đoán đúng 6 con, nể bác ấy luôn hihi,mình cũng mong may mắn về cho tất cả mọi người yêu cún .
Ô thế dự đoán đúng có được thưởng gì không nhỉ ?. Dự đoán ăn thôi.

vanglai213

Active Member
hihi con cái bác bưởi đặt tên là Hạc đó anh ...trên lưng nó có hình cánh chim như cánh hạc dang ra ...

bố các cháu có quà không bác Đạo . Công đoán giỏi mấy cũng không bằng công nặn ra các cháu đâu nhé :))

vanglai213

Active Member
[animal RESCUE];638500 nói:
bố các cháu có quà không bác Đạo . Công đoán giỏi mấy cũng không bằng công nặn ra các cháu đâu nhé :))
Đợt sau đặt anh dành cho em 1 con đốm ^^...Khỏi lăn tăn chọn con nào với con nào .:)):))

emily_vn

Member
Đợt sau đặt anh dành cho em 1 con đốm ^^...Khỏi lăn tăn chọn con nào với con nào .:)):))
Sớm nhất là 1 năm nữa =)) Khổ thằng bé rồi. Năn nỉ bác Bưởi xin con Đốm về mà chơi Linh ơi.

bưởi

Member
Sớm nhất là 1 năm nữa =)) Khổ thằng bé rồi. Năn nỉ bác Bưởi xin con Đốm về mà chơi Linh ơi.
*
Chó nhà Bưởi một khi đã được chuyển giao sang chủ mới là tứ đó mọi quyết định thuần huấn , nhân nuoi , nhân giống , biếu hay bán ...là duy nhất chủ chó quyết định . Bưoỉ chỉ góp ý nếu được hỏi . Đây là nguyên tắc không thay đổi của Bưởi .

vanglai213

Active Member
-Em đực, bác bưởi nhận xét lại cho em nhé Con này nhìn lưng nó có mấy con chim đang bay .

- Em cái :