• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đà nẵng, cần bán ***g CM vuông khảm Xà cừ size Huế (lùn) chuẩn!

Status
Không mở trả lời sau này.

dobecgie

Member
Mình đặt 3 cái ***g giống như trong ảnh( kiểu ***g Hong Kong(nghe thợ bảo vậy)) định giữ lại 1 cặp chơi thôi, nên bán 1 cái.
Tình trạng mới 100% chưa sử dụng , vừa mới làm xong hôm qua, đang quét dầu cho lên nước.
4 bo : Khảm xà cừ dạng khảm nổi( không chìm vào gỗ như bình thường) , lồi lõm , vì là đặt nên thợ khảm lựa chọn màu sắc phù hợp để làm.
Tích: Mai Lan Cúc Trúc.
Cao :48, size ***g lùn.
Chân Quỳ
Các góc được cưa lọng sau đó tiện cong nên phức tạp hơn góc cưa lọng bình thường.
Vậy ae nào muốn mua xin vui lòng gọi mình: Nam 0905 04 01 68.Xin vui lòng đừng nhắn tin, call trực tiếp để dễ làm việc.
AE nào lỡ bước ghé qua tệ xá , xin đá mình 1 phát lên đầu, mình xin hậu tạ bằng 1 cái THANKS thật mềm mại.
Sau đây là hình em nó, hình này là cái đầu mình giữ để chơi.còn cái thứ 2 vẫn còn tem.Cái thứ 3 đến tết mới xong.

Mình có thể ship đi Hà Nội bằng đường tàu hỏa , vận chuyển đảm bảo , không sợ hư.

Status
Không mở trả lời sau này.