• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Áo đồng phục CLB Rottweiler Miền Bắc

viet-hong

Member
Có gì khó đâu anh Giang ơi, chủ nhật tới các bác TB rủ nhau lên off cùng anh em HN cho vui, tiện thể lấy áo của mình và lấy hộ cho anh em ở quê nhà mình luôn.Mà cũng chúc mừng bác vì có thêm thành viên mới trong gia đình nhé.Thân!:-bd
Cảm ơn bạn cảm ơn mọi người chắc chắn hôm đó anh em mình sẽ lên gặp gỡ và giao lưu cùng mọi người.

Mr.Burin

Member
cá bác cho e hỏi địa điểm aem mình off ở đâu ạ , mấy giờ , đóng góp như nào ạ , để em chuẩn bị ! hì , e mới nuôi rott ạ , mong các bác chỉ giáo !

cho em xin một chân nhé. Nếu có off các anh có thể thông báo cho em 1 câu được không ạ vì em ít khi ol. Số dt của em 0989898123 em tên nam

hoangtkv

Active Member
Do có một số anh em trên diễn đàn gọi điện góp ýi về cách thức giao nhận tiền và áo của CLB. Để rút ngắn thời gian và tiện cho anh em mình đưa luôn số tài khoản của mình lên đây. Anh em nào muốn sở hữu những chiếc áo của CLB NRC thì chuyển tiền vào tài khoản sau đó nhắn lại cho mình địa chỉ nhận áo, size áo, mình sẽ chuyển áo đến tận nơi.

Số điện thoại: 097 5678 775
Địa chỉ: 395 đường Giải Phóng Hà Nội.
Số tài khoản:
Ngân hàng Techcombank 13322 67510 2011
Ngân hàng Vietcombank 0451 00021 0851
Cả 2 tài khoản đều mang tên chủ tài khoản Trần Trung Hoàng

Lưu ý với các bạn vì số lượng size áo có hạn nên bạn nào đăng ký sớm sẽ có lợi vì được chọn đúng áo mình mặc vừa.
Chúc cho CLB của chúng ta ngày càng phát triển

nobita197

vui the,ao body dep a oi.moi ng oi em muon nuôi 1 con.moi ng co ai co con be nao k,de lai cho e voi 0982341618

KimCuong

Active Member
mai chắc phải đi làm một cái rồi vào club luôn :)) cho em ghi danh với nhé
OK em! Cứ chú ý theo dõi trên một số Topic của Northern Rottweiler Club là em sẽ nắm bắt được tình hình hoạt động của NRC để sắp xếp được thời gian tham gia cùng anh em.

@ Nam: Tình hình Rex như thế nào rồi? Có gì SMS cho anh biết.

OK em! Cứ chú ý theo dõi trên một số Topic của Northern Rottweiler Club là em sẽ nắm bắt được tình hình hoạt động của NRC để sắp xếp được thời gian tham gia cùng anh em.

@ Nam: Tình hình Rex như thế nào rồi? Có gì SMS cho anh biết.
cám ơn anh rex nhà em vẫn đang theo dõi xem thế nào. Vì vừa mang ở quê lên nên giờ phải đi tổng điều trị. Nhìn chung thì tình hình khả quan hơn nhiều rồi hôm nào muốn đi off ẹp với anh em tiện mang rex ra cho anh em đánh giá luôn

hoangtkv

Active Member
Đang thử chức năng hiện thị avata, mod đi quá xóa hộ em bài này

Còn bao nhiêu áo Hoàng ơi.......??????????????? anh e lấy áo để đi off cho đông vui nào...

devil_cry

Member
đẹp quá em cũng muốn có một chiếc, em ở tận Hải Dương thì nhận áo thế nào hả anh ?! thank ...>:D<

hoangtkv

Active Member
Còn bao nhiêu áo Hoàng ơi.......??????????????? anh e lấy áo để đi off cho đông vui nào...

Áo vẫn còn nhiều, nhưng chủ yếu là size S và Size XL, điều đấy chứng tỏ là các ông to con rất ít chơi Rot =))

đẹp quá em cũng muốn có một chiếc, em ở tận Hải Dương thì nhận áo thế nào hả anh ?! thank ...>:D<
Bạn cứ cho địa chỉ nhận áo, mình chuyển dịch vụ đến tận nhà cho bạn, và đi khắp mọi nơi kể cả biên giới hải đảo :D

devil_cry

Member
Vậy gửi tiền như thế nào anh ơi. em người bé nên chắc chỉ mặc cỡ nhỏ nhất thôi. Địa chỉ chuyền đến là khu 7 thị Trấn Thanh Hà - Hải Dương, vì khu em vừa thay lại số nhà nên chưa có, anh cứ chuyển đến nhà photpcopy đối diện chi cục thuế Thị Trấn là được.

Vậy gửi tiền như thế nào anh ơi. em người bé nên chắc chỉ mặc cỡ nhỏ nhất thôi. Địa chỉ chuyền đến là khu 7 thị Trấn Thanh Hà - Hải Dương, vì khu em vừa thay lại số nhà nên chưa có, anh cứ chuyển đến nhà photpcopy đối diện chi cục thuế Thị Trấn là được.
Mình ở TPHD mời Bạn chủ nhật này lên HD Off.Vũ 0914256639.Mong!

hoangtkv

Active Member
Tại bạn không chịu đọc kỹ chứ mình viết ngay ở trên rồi mà. Mình sẽ cố gắng chuyển cho bạn sớm nhất, thường thì chỉ mất 12 tiếng là họ sẽ chuyển đến nhà cho bạn, nên bạn có thể yên tâm diện nó khi đi off với anh em chủ nhật tới :)

Số điện thoại: 097 5678 775
Địa chỉ: 395 đường Giải Phóng Hà Nội.
Số tài khoản:
Ngân hàng Techcombank 13322 67510 2011
Ngân hàng Vietcombank 0451 00021 0851
Cả 2 tài khoản đều mang tên chủ tài khoản Trần Trung Hoàng

quanvoi

khoảng 2 tháng nữa em sẽ sở hữu 1 em rott,em chưa có kinh nghiệm nuôi,khi nào bắt về các bác cho em tham gia với đc kô???:x:x:x

khoảng 2 tháng nữa em sẽ sở hữu 1 em rott,em chưa có kinh nghiệm nuôi,khi nào bắt về các bác cho em tham gia với đc kô???:x:x:x
Đây là một sân chơi chung,vui & bổ ích.Lúc nào cánh cửa CLB cũng luôn mở rộng Bạn ạ!Chào thân ái!!!!!

ramboo

e mới nuôi R nên chưa có nhiều kinh nghiệm , mong a e chỉ giáo , rất mong a e có nhiều bài viết và các buổi offline . chúc a e vui vẻ hạnh phúc và nhanh có off để e còn tham gia