• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zinzin-Border collie nhà mình tròn 2 tháng tuổi

Bé Zinzin nhà mình hôm nay tròn 2 tháng tuổi,nên post lên đây khoe với mọi người :p...Bé là con của Bella nhà bạn Tú...Bé đã bít mấy lệnh cơ bản như nằm,ngồi,yên,pằng pằng giả chết :))...Bé rất tinh nghịch và hiếu động...He2...Clip hồi bé được hơn 3 tuần tuổi( 2 chị em chơi với cả anh toypoodle này ^^!)
Poodle and bodercollie - YouTube
Clip bé tròn 2 tháng tuổi:
My BorderCollie - YouTube

Ảnh bé hồi 3 tuần tuổi nè:

Đây là ảnh bé được tròn 2 tháng tuổi, tai dựng đúng ngày hôm nay hehe ^_^!Chụp buổi tối nên hơi mờ :p

Em nó ngoan và nghe lời lắm...:X:X:X

Ps: Tú ơi, hôm nào tổ chức cho mẹ với các bé 1 buổi offline nha hi ;) :D :D :D

anhtthg

Cún con đẹp quá, 2 tháng tuổi khẩu phần ăn của cún như thế nào vậy bạn?

Cún con đẹp quá, 2 tháng tuổi khẩu phần ăn của cún như thế nào vậy bạn?
Hi, trước ngày mình cho ăn 4 bữa, chỉ cháo với thịt băm thui...giờ bé hơn 2 tháng, ăn được cơm rùi thì mình ăn gì cho bé ăn đấy, ngày 3 bữa :p... fàm ăn lắm ^^!

anhtthg

Cún này bạn mua ở đâu vậy? mình cũng đang muốn mua 1 con nhưng chưa biết mua đâu mà giá cả thế nào cả. Cún nhà bạn mới 2 tháng tuổi mà đã biết nghe lệnh chủ vui nhỉ. Bạn dậy nó lệnh bye bye. Khi mình đi làm bảo nó bye nhìn chắc là ngộ nghĩnh lắm.:D

twin

đẹp quá, giống bạn PiPi nhà mình thế ( bắt trong Văn Quán ), có link FB nhé
Facebook :-*:-*:-*:-*

twin

Nhìn cái hình phía trên có cái ảnh thì khả năng cao là cùng anh em trong nhà rồi vì PIPI nhà a cũng cùng độ tuổi ( sinh 7-4-2012 ), phải giao lưu thôi :x:x:x:x:x:x:x
Bạn có nick FB thì để mình add vào "Tổ chó" trên đấy !