• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zeus , hậu duệ của Net và Gabiela .

BILL_HỊP

Member
em nó sinh 6-6-2012 tại Hà Đông tên khai sinh là Arnold nhưng có người thì gọi là Ăn No với An Roi ( nghe như hệ điều hành android của Google =.=" )
bố thì ở Đông Anh , em gái thì về Hải Phòng rồi , còn ông anh zai nghe đâu cũng về Đông Anh :))
em đón em nó về nhà ngày 1-8 , đến nay cũng được 1 tháng rưỡi :D
cháu nó giờ cũng được gần 15kg rồi :">
ở nhà em toàn gọi là Dớt cho nó made in vietnam tí ;))

về Bắc Ninh cả đi và về gần 70km mà cháu nó ngoan lắm , nằm yên trên xe liberty , ko có thái độ bố nháo j cả ;))

BILL_HỊP

Member

TQTrung

Member
Up hộ ông em mấy bức ảnh của Arnold, con trai của Net from Royal Breed và Gabriela of VNRottweiler

tityeu2009

Member
Chú ý chế độ dinh dưỡng cho e nó nhé, cho ăn ít cơm thôi, chân có vấn đề rồi đấy. Ông bạn Trung chỉ chăm đi nhậu k để ý đến e nó là bị phạt đấy nhé :)):)):))

thuydunghp

Member
em nó sinh 6-6-2012 tại Hà Đông tên khai sinh là Arnold nhưng có người thì gọi là Ăn No với An Roi ( nghe như hệ điều hành android của Google =.=" )
bố thì ở Đông Anh , em gái thì về Hải Phòng rồi , còn ông anh zai nghe đâu cũng về Đông Anh :))
em đón em nó về nhà ngày 1-8 , đến nay cũng được 1 tháng rưỡi :D
cháu nó giờ cũng được gần 15kg rồi :">
ở nhà em toàn gọi là Dớt cho nó made in vietnam tí ;))

về Bắc Ninh cả đi và về gần 70km mà cháu nó ngoan lắm , nằm yên trên xe liberty , ko có thái độ bố nháo j cả ;))
bây giờ mới thấy anh trai Arnold ra mắt . chịu khó thể dục vào

TQTrung

Member
Chú ý chế độ dinh dưỡng cho e nó nhé, cho ăn ít cơm thôi, chân có vấn đề rồi đấy. Ông bạn Trung chỉ chăm đi nhậu k để ý đến e nó là bị phạt đấy nhé :)):)):))
Từ ngày tôi bắt về là em nó chưa ăn hạt cơm nào bạn ạ. Thức ăn hàng ngày chủ yếu là hạt khô, sữa, trứng + phomai, thỉnh thoảng thêm cổ gà và bò hầm thôi. Chỉ được cái giống chủ là không ưa vận động cho lắm :))
@Thuydunghp: Thanks bạn. Anh trai Arnold đang ngóng gặp e gái của nó mà chưa thấy đâu.