• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zac- phú quốc- đen tuyền- đực

hunghtp10

được như vậy thì còn bằng cảm ơn trước nha a Thắng, mà a cho xin lại số của a có gì thì a em mình còm tám :D

hunghtp10

số đẹp đấy anh. hôm nào rảnh em sẽ up hình 3 con cái cùi bắp của em khoe với anh.

hunghtp10

hôm nay có chút thời gian tranh thủ up hình hai bé nhà em khoe với anh Thắng, xem xong đừng cười thằng em mới biết chơi nha.

em cái này tên simba chừng 3 tháng mấy nặng 9,7 ký, cũng hung lắm nhưng với người lạ hoặc em nhỏ lạ thôi chứ em lớn hơn thì chỉ sủa chứ chẳng dám xông vào.

còn đây là em mực cũng sàn sàn lứa như con simba nhưng nhẹ ký hơn 8k4

Nhìn hình ảnh không thể lột tả được hết, nhưng quan trọng là nuôi vớimục đích gì, nói chung là cả 2 đều được, chúc mừng em

hunghtp10

em không phải tay chuyên nên lúc trước chụp con rockey cứ bị chê, riêng em rất thích giống chó này nên nuôi thôi. nhưng vì điều kiện không cho phép nên chỉ tậu được mấy em tàn tàn này vậy. anh nhớ update hình con lucky cho em biết tình hình em nó với nha anh. cảm ơn.

em không phải tay chuyên nên lúc trước chụp con rockey cứ bị chê, riêng em rất thích giống chó này nên nuôi thôi. nhưng vì điều kiện không cho phép nên chỉ tậu được mấy em tàn tàn này vậy. anh nhớ update hình con lucky cho em biết tình hình em nó với nha anh. cảm ơn.
Khen chê là chuyện bình thường, nhưng mình cũng nên học hỏi để tìm 1 vài con chuẩn để nuôi, ra têt sẽ up cả đám hậu duệ của nó luôn nhé...

Chúc mừng năm mới

Xin chúc ace yêu chó PQ 1 năm mới tràn đầy niềm vui và tiếng cười, thành công hơn nữa trong cuộc sống và mãi yêu và phát huy bảo tồn đàn chó PQ của chúng ta ngày càng lớn mạnh...:beer

ace ơi !

Đầu năm đã quá rằm rồi, nên tổ chức off đi nào, lâu quá không tụ tập cũng thấy nhớ...

khuyen_mo

Active Member
Lên kế hoạch đi rồi báo cho anh và mọi người nhé, càng sớm càng tốt để ace có điều kiện bố trí thời gian...
Okie!Buổi off sẽ vào đầu tháng sau Bác nhé!Vì tháng giêng này mọi người còn bận nhiều việc đầu năm,e sợ không tiện bố trí lịch off!

nguyenducminh63

Active Member
Okie!Buổi off sẽ vào đầu tháng sau Bác nhé!Vì tháng giêng này mọi người còn bận nhiều việc đầu năm,e sợ không tiện bố trí lịch off!
Cuối tháng này là ngày 27 vẫn OK đấy chứ Hoàng ơi? Anh em mình vẫn giữ lịch cuối tháng đi. Loa loa loa

khuyen_mo

Active Member
Cuối tháng này là ngày 27 vẫn OK đấy chứ Hoàng ơi? Anh em mình vẫn giữ lịch cuối tháng đi. Loa loa loa
Nếu anh em thống nhất cuối tháng này thì mai lên lịch off nhé!:love struck:Mọi người cho ý kiến đi!ALo ALO!:)]

tran van hoan

Active Member
mọi việc cần làm luôn và ngay cho nó nóng hổi em ạ :-bd