• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yorshire Terrier 6 tháng !

Mr Lab

Member
Không dành lắm về giống này nhưng phải nói là trông yêu lắm và đặc biết là bác chụp ảnh đẹp lắm, nhân vật chính thì rất nét, nước ảnh trong vắt ..đẹp, đẹp Xin chúc mừng bác

maxdown

Member
bác này chụp hình khá nghệ thuật,lựa được những khỏanh khắc yêu để chụp,máy Nikon D70 cho chất lượng good thật.

cả cún và tiền đều đẹp cả! hí hí .Em này chắc là gái rồi. Chụp ảnh điệu thế kia cơ mà.....

hungkieu

Member
Anh locthovang cũng nuôi giống này nữa à cứ nghĩ anh chỉ thích mấy em Becgie thôi chứ,mua em này mắc kg anh ,mắc bằng sợi dây đeo ở cổ kg

yeucho89

Member
TU TI vừa nhập hộ khẩu TP HCM xin ra mắt anh chị em !

chó thì xinh cực xinh rồi nhưng em ngồi bên cạnh cục tiền thế kia trông em càng xinh.toàn tờ 500 nữa ạ thèm cả chó lẫn tiền:drooling::drooling::drooling::drooling::drooling::drooling:

chó thì xinh cực xinh rồi nhưng em ngồi bên cạnh cục tiền thế kia trông em càng xinh.toàn tờ 500 nữa ạ thèm cả chó lẫn tiền:drooling::drooling::drooling::drooling::drooling::drooling:
Xin lổi xin lổi săn ảnh bấm đại trên bàn làm việc , không cố ý , nếu nhớ là cho em nó nằm trên đống tiền cho nó oách . Hê hê hê ! bửa nào cho em nó nằm trên đóng tiền làm 1 bô xem sao !

hungkieu

Member
Xin lổi xin lổi săn ảnh bấm đại trên bàn làm việc , không cố ý , nếu nhớ là cho em nó nằm trên đống tiền cho nó oách . Hê hê hê ! bửa nào cho em nó nằm trên đóng tiền làm 1 bô xem sao !
Ý này hay đó anh locthovang ơi anh chụp trước đi cho nó nằm trên đống tiền chụp cho nó sốc ,anh mở hàng đi kiểu gì thì mấy anh như anh DũngND anh Chính ALASKA......và còn nhiều người nữa chịu kg nỗi sẽ thi nhau đem chó chụp cạnh đống tiền ,lúc đó anh em vietpet lại tha hồ mà ngắm cả chó lẫn tiền và chắc sẽ thành chủ đề nóng đây ,em ủng hộ 2 tay luôn