• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yếm đeo để tập kéo vật nặng

benben

Bác Hùng ơi làm cái đấy có khó không vậy bác.cháu đang có một con bully nhưng chưa biết làm cái đấy như thế nào có gì bác chỉ dẫn cho cháu với nhé.cảm ơn bác nhiều!!!

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác Hùng ơi làm cái đấy có khó không vậy bác.cháu đang có một con bully nhưng chưa biết làm cái đấy như thế nào có gì bác chỉ dẫn cho cháu với nhé.cảm ơn bác nhiều!!!
Chào bạn.

Để làm yếm đeo cho Bully, Pitbull không hề khó, bạn có thể tự làm lấy được. Hy vọng bạn sẽ tự làm 01 cái yếm đeo ưng ý cho em Bully của bạn. Thân

Bữa rồi đi qua vương quốc vật nuôi thấy có 2 cái đai này bị ế :D cô chủ hạ giá 50k/cái... ôm luôn 1 cái giờ chắc còn 1 cái ở đấy. Gửi các bạn tham khảo

P/s : À thấy tem còn dán trên đai toàn chữ TQ>made in china hì hì hì
Thân.

Lucky Dog

e muốn hỏi dây cương giống vậy hoặc tương tự dùng cho chó kéo tập thể lực.nếu ko có e đặt hàng được ko?dùng cho bully

ké topic của bác Hùng tí, đây là yếm kéo vật nặng dành cho Rott hoặc Pittbull. Các bạn có thể tự làm đc nếu chịu khó một chút

chanphuong

Member
Chiếc yếm đeo này để chó có thể trạng từ trung bình đến lớn đeo vào tập kéo vật nặng. Nhất là PitBull và Rott

Góp vài hình ảnh đai vừa dùng để huấn luyện tấn công,vừa để kéo vật nặng.
Made in Germany.

anh hùng hỏi mấy cái đinh tán và móc inox anh mua ở phố nào vậy hôm trước em có nhờ người nhà đi mua mà chỉ được loại đinh tán dài không có loại ngắn như của anh>
a bảo bác ấy lấy đinh Zút của mấy bác làm nhôm kính ấy chắc thật lực mà lại đẹp về thẩm mỹ. nó không để lại đầu tán sắc nhọn mà tròn đẹp lên không ảnh hưởng tới cún nhà mình anh ak... em hóng hớt tý sai đừng mắng em nhé

Xoáy.Hn

Nếu đinh tán dài quá thì lấy kìm bấm bớt đi, đinh tán có bán đủ loại, to, nhỏ, dài, ngắn ở chợ trời, ngã ba phố Huế ( chợ Hoà Bình ). Móc Inox thì mua ở phố Phan Bội Châu. Còn cái D để móc khoá thì tự uốn.
Bác cho e hỏi cái Móc Inox mua ở chỗ nào Phan bội Châu thế ??? E đi qua mấy lần nhg không thấy nhà nào bán mấy đồ này ... hic