• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

yêu thương chó ghé vào xem nhe

Mình ở cần thơ muốn xin mấy bé cún về nuôi để giúp nhóm phát triển và khi sinh sản sẻ tặq lại chũ của bé 1 con chó con vr ít tiền hậu tạ.. ai có lòng giúp vr mún biết rỏ hơn thì ib fb 01882733762 tìm và thêm bạn sơn nhé... thank <3

upin90

Vậy đổi tên là nhóm phối giog va sinh sản hay hon á,chu bạn di xin ve nuoi thi dau co goi la bảo trợ

em ở Hà Nội, cho e hỏi ngoài này có hội nào nhận nuôi chó không ạ? e có 1 em nhưng thời gian không cho phép nên muốn tặng cho ai đó ngoài Hà Nội ạ

tuantmtvn

em ở Hà Nội, cho e hỏi ngoài này có hội nào nhận nuôi chó không ạ? e có 1 em nhưng thời gian không cho phép nên muốn tặng cho ai đó ngoài Hà Nội ạ
Mình đang ở Giải Phóng , rất muốn nhận 1 em cún về nuôi. Bạn cho mình xin số điện thoại được ko?

quanhip

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bạn đã gửi cún cho ai chưa vậy. Nếu còn thì cho mình nhận nuôi nhé. Thỉnh thoảng bạn có thể qua chỗ mình chơi với cún hoặc mình sẽ cho cún qua thăm bạn