• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy thái xám blue nhà lambeckham

lambeckham

Active Member
lam oi anh huy toa an ban cua hieu day, em xem neu ong chu ko lay con xam duc thi em bao anh de anh bat nhe ;;)
hehehee ok anh hôm qua em bảo chú ý bắt con bully rồi...... có thể em nó lại được tự do đó anh ạ

cuteo9999

Member
cho mình hỏi lambeckham có phải nhà ở lương ngọc quyến ko nhờ bạn co chu xoáy thái đực đẹp wa ko biết mình có thể mag chó cái đến nhà bạn nhảy đc ko >:D<

lambeckham

Active Member
cho mình hỏi lambeckham có phải nhà ở lương ngọc quyến ko nhờ bạn co chu xoáy thái đực đẹp wa ko biết mình có thể mag chó cái đến nhà bạn nhảy đc ko >:D<
sorry bạn nhiều nhiều hôm nay mới trả lời bạn hihihii 1 lần nữa xin lỗi bạn hihi.....bạn ơi mình ko còn tatu nữa bạn à mình xin lỗi bạn nhé.....mình đang liên lạc với chủ của con của con katu xem có mua lại đc ko có gì hôm nào anh em ngồi trà đá nhé....chào bạn

cuteo9999

Member
ok bạn bây h xoáy thái xám ở hà nội mình hiếm wa chăng thấy ai nuôi đc minh thấy có mỗi bạn có hôm nào bạn lấy lại đc chó thi cho minh biết nhé anh em minh chà chanh hhiii

lambeckham

Active Member
ok bạn bây h xoáy thái xám ở hà nội mình hiếm wa chăng thấy ai nuôi đc minh thấy có mỗi bạn có hôm nào bạn lấy lại đc chó thi cho minh biết nhé anh em minh chà chanh hhiii
bên thái còn hiếm bạn ơiiiiii anh mình sang thái tìm mà ko có bạn à có thì giá cao lắm mà cũng ko đẹp 2 nghìn 1 puppy rồi bạn à

cuteo9999

Member
thế à bạn bến đấy mà còn ko có nữa thì chắc màu xám xanh bầy h thành màu hiếm rồi nhỉ thế mà bạn lại bạn con tatu nhà bạn chán thế 8->

lambeckham

Active Member
thế à bạn bến đấy mà còn ko có nữa thì chắc màu xám xanh bầy h thành màu hiếm rồi nhỉ thế mà bạn lại bạn con tatu nhà bạn chán thế 8->
biết sao đc nhiều chuyện lắm mình cũng đâu muốn....vì ko còn Katu nên mình cũng nghỉ chơi xoáy luôn.....hihihi có duyên mình sẽ chơi lại.... thanks ban