• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy thái nhà em ...

mr.vinh

Member
Xoáy thái nhà em các bác đánh giá nhé. Em nó tên Ben, gần 3 tháng tuổi. Em nó đang bị vảy gàu, bác nào biết cách chữa giúp em với, thanks các bác nhiều .... :D:D:D

golden-sr

Member
Cứ đun chè xanh đặc pha chút muối + Nirozal của người mà tắm bạn ạ. Vài lần là khỏi. Bạn nên chữa ngay tránh tình trạng bị thành nấm thì khổ. Biết chút ít,không biết có đúng không. Chúc em cún mau khỏi.

mr.vinh

Member
Khuyến mãi thêm hình em alaska tên Bum nữa nhé ....:angel::angel::angel:

mr.vinh

Member
Cứ đun chè xanh đặc pha chút muối + Nirozal của người mà tắm bạn ạ. Vài lần là khỏi. Bạn nên chữa ngay tránh tình trạng bị thành nấm thì khổ. Biết chút ít,không biết có đúng không. Chúc em cún mau khỏi.
Thanks bạn nhiều nhé, để mai mình thử .............................

hoangtkv

Active Member
Em nó nặng bao nhiêu kg rồi bạn ơi? Nhìn cũng rất có triển vọng đấy.

mr.vinh

Member
1 chú xáy thái đẹp chúc mừng bạn cố gắng chăm em nó tốt nhé
Thanks bac, ngay nao em cung cho no chay 1 vong cvien khong biet lon len co duoc ti co bap nao khong :angel::angel::angel:
Xin loi mod nhe, may em bi hong vietkey

hoangtkv

Active Member
Thanks ban nhe, lan truoc minh can duoc hon 8 kg roi

Lần trước cân được 8kg là tại thời điểm nó được bao nhiêu tháng tuổi vậy. Mình cũng có 1 em Xoáy Thái nhưng hơi còi nên muốn tìm hiểu các anh em khác xem thế nào. Thân.

cuteo9999

Member
chó cửa bạn đẹp đấy mình cũng co 1 em hôm nào dao lưu ko bạn mình ở hà nội nhé nhà mình có em dola chó cái

mr.vinh

Member
chó cửa bạn đẹp đấy mình cũng co 1 em hôm nào dao lưu ko bạn mình ở hà nội nhé nhà mình có em dola chó cái
ok bạn, cún của bạn màu lông đẹp lắm. Mình hay cho nó đi dạo vào buổi chiêu o CVTN

Lần trước cân được 8kg là tại thời điểm nó được bao nhiêu tháng tuổi vậy. Mình cũng có 1 em Xoáy Thái nhưng hơi còi nên muốn tìm hiểu các anh em khác xem thế nào. Thân.
Mình cũng không nhớ rõ. Lúc 2 tháng em ý được 6kg, bay h 3 tháng em y' được khoảng 8kg rồi

ok bạn, cún của bạn màu lông đẹp lắm. Mình hay cho nó đi dạo lúc buổi chiều ở CVTN

ok bạn, màu lông cún của bạn đẹp lắm. Mình hay cho cún đi dạo vào buổi chiều o CVTN

bệnh này khó chữa lắm, bạn nhượng lại em này cho mình để mình nuôi cho ....heeeeeeeeeeeee.....chó đẹp quá, chúc mừng bạn !

mr.vinh

Member
Update Ben nhà mình 8 tháng nhé .... b-)

Ben nhà mình 8 tháng được 24kg rồi, hi vọng em ý lên đượcc 30kg >:/>:/>:/
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

mr.tit

Member
có ai biết con ben giò ở đâu k,nếu ai đang nuôi nó thì làm ơn cho mình chuộc nó với kể kả 20trieu mình cũng xin chuộc
:((

damson82

Member
có ai biết con ben giò ở đâu k,nếu ai đang nuôi nó thì làm ơn cho mình chuộc nó với kể kả 20trieu mình cũng xin chuộc
:((
Ơ sao vậy nhỉ?sao bác lại chuộc nó?bác kể sự tình anh em nghe xem thế nào với nhé!

thebigb0y

Member
Xoáy thái nhà em các bác đánh giá nhé. Em nó tên Ben, gần 3 tháng tuổi. Em nó đang bị vảy gàu, bác nào biết cách chữa giúp em với, thanks các bác nhiều .... :D:D:D
Ai bảo ông đặt tên nó là Lang Ben :D
đùa thôi.

mang sang đây a chữa cho em ơi :D:D:D