• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy Thái cái 8 Tháng

Em này là em mình thích nhất nhưng vì thằng em thích em này nên đổi cho nó
Chó nhà đẻ ra nên ko dc đẹp Up cho mọi ng chém.......................
Mình Ko chụp dc nên đành lấy ảnh của những buổi off của nó up cho AE chém tạm vậy:D

Chúc AE 1 ngày mưa bão mát mẻ :))

quynhlien

Member
xoáy thái bao nhiu tháng là tai lên hết nhỉ. Nhà e có 1 be đã được 3,5t mà vẫn cánh cụp cánh ai xòe:-sskiểu 2 tai vểnh hết về 1 phía mới đểu. bao giờ em nó nghe ngóng cài gì đấy thì 2 tai mới dựng thẳng lên được em ko bít sao.......... cho dựng hết được giờ đang cho uống thêm canxi ko bít có lên hết ko chứ kiểu này thì.....:-w:-w

cuteo8888

Vietpet sponsor
chó nhà bạn 8 tháng rồi à mà sao nhỏ thế có vẻ em nó hơi bị lai không nguồn gốc em nó ở đâu thế đến mừng 5 tháng 8 anh em off đấy bạn có thể mang qua chơi;)

chó nhà bạn 8 tháng rồi à mà sao nhỏ thế có vẻ em nó hơi bị lai không nguồn gốc em nó ở đâu thế đến mừng 5 tháng 8 anh em off đấy bạn có thể mang qua chơi;)
ah mấy ảnh này là hôm off 6/5 là lúc em nó ms dc 5 6 tháng thôi:D.... ngày trào đời của em nó là ngày 15/12 ;)... h dc hơn 7 tháng nên mình gọi 8 tháng cho dễ tính bạn ah :D................... em nó là con của con mẹ chó lỗi mầu del và con chó đực của Chú Hội ở HP......... có lẽ do bị đồng huyết nên em nó ra mầu kiểu socola 1 tý

MrDD

cute xinh gái mắt to :)) mong lớn lên đẹp hơn nữa nhé bác chủ thớt :D chăm e nó nhiu cho mau nhơn nhé

MrDD

Bác cuteo nhà ở LB ah? cho xin cái số hôm nào qua nhà chơi đi

damson82

Member
Hình như con này là sản phẩm của tom nhà chú hội với con cái nhà chú hình thì phải.nếu nhầm mong bác chủ bỏ quá cho.
Con này hơi còi nếu so với tuổi và nhìn kĩ thì thấy nét của xoáy không rõ lắm.

damson82

Member
xoáy thái bao nhiu tháng là tai lên hết nhỉ. Nhà e có 1 be đã được 3,5t mà vẫn cánh cụp cánh ai xòe:-sskiểu 2 tai vểnh hết về 1 phía mới đểu. bao giờ em nó nghe ngóng cài gì đấy thì 2 tai mới dựng thẳng lên được em ko bít sao.......... cho dựng hết được giờ đang cho uống thêm canxi ko bít có lên hết ko chứ kiểu này thì.....:-w:-w
Cho uống thêm canxi và phơi nắng buổi sáng bạn nhé!

cuteo8888

Vietpet sponsor
ok nhà tôi o ngay chỗ phố bồ đề ý hôm nào dola nhà tôi đẻ rồi qua luôn ngôi chơi bạn luận về mấy em cún hiii số của mình là 0944541987
8->

Hình như con này là sản phẩm của tom nhà chú hội với con cái nhà chú hình thì phải.nếu nhầm mong bác chủ bỏ quá cho.
Con này hơi còi nếu so với tuổi và nhìn kĩ thì thấy nét của xoáy không rõ lắm.
uhm bạn... xoáy ko rõ là vì do góc chụp và chụp lúc đang chạy nhẩy... 1 số ảnh có pts mầu nữa ....... vì ảnh này chụp lúc em nó ms dc 5 6 tháng nên nhìn nhỏ :D h em nó đã to hơn cả mẹ rồi ;).... có cơ hội thì 1 số AE có thể đi of cùng clubvietpet hải phòng sẽ dc gặp em nó và đánh giá :D.... vì h nó ở vs em của em nên em ko phải chủ nó rồi :))..........

dungvoi_hp

Member
Con này Bố là Tôm nhà chú Hội xi măng, còn mẹ là chó đen ko xoáy nhà chú Bình bia quán Nam hả anhtuanhp ? Up ảnh chó hiện tại cho anh em chiêm ngưỡng đi ...

Con này Bố là Tôm nhà chú Hội xi măng, còn mẹ là chó đen ko xoáy nhà chú Bình bia quán Nam hả anhtuanhp ? Up ảnh chó hiện tại cho anh em chiêm ngưỡng đi ...
ảnh hiện tại e chưa chụp dc anh ạ:D hôm nào em qa nhà thằng em , em chụp rồi post cho AE chém.... AE ở HP rảnh thì CN ra chỗ club vietpet hải phòng hay off là dc gặp em nó tha hồ nhận xét

con này trong bài viết: " Mèo và chuột" đó à??
Thế là sản phẩm của con Tôm cầu xi măng và con chó đen k xoáy nhà chú Bình Quán Nam. Dễ sau này đẻ ra cũng ra con không xoáy lắm.
Nói vui vậy thôi, mấy anh em nuôi xoáy Thái ngại mang chó ra Hồ Đào lắm, ở đó toàn pit và mấy loại khác, k hợp gu. Anh em toàn họp hành tại nhà nhau thôi![/B][/SIZE]

con này trong bài viết: " Mèo và chuột" đó à??
Thế là sản phẩm của con Tôm cầu xi măng và con chó đen k xoáy nhà chú Bình Quán Nam. Dễ sau này đẻ ra cũng ra con không xoáy lắm.
Nói vui vậy thôi, mấy anh em nuôi xoáy Thái ngại mang chó ra Hồ Đào lắm, ở đó toàn pit và mấy loại khác, k hợp gu. Anh em toàn họp hành tại nhà nhau thôi![/B][/SIZE]
em này chwua xuất hiện trong 1 bài nào ơ mục này cả bạn ah ;)............. em này dc ae club vietpet HP cưg lắm

huy.hp

Member
:)) hp càng ngày càng nhiều ng chơi xoáy thái nhỉ. Hôm nào AE off 1 bữa xoáy đi các huynh ơio->

dungvoi_hp

Member
Huy làm chuyến xe tải qua đón anh và hà cu tý rồi ae mang chó ra Hồ đào là ok..........................

choxoayhp

Member
Thế thống nhất sáng chủ nhật tuần sau mấy anh em ra ngã 5 Lê Lai mang chó ra chọi nhé? Cá độ luôn cho đỡ buồn, ý anh em thế nào?

damson82

Member
Thế thống nhất sáng chủ nhật tuần sau mấy anh em ra ngã 5 Lê Lai mang chó ra chọi nhé? Cá độ luôn cho đỡ buồn, ý anh em thế nào?
Ý anh em là cứ đúng hạng cân cứ đúng tuổi tác là phang hết kekeke.
Ông cũng máu me đánh đấm nhỉ.nếu máu chọi chuyển qua pit đê.