• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin thông tin liên lạc của chị Phù Dung

Le To Anh

Member
Hôm qua tớ vào mục tin thông tin off của Hội yêu mèo Hà nội, và nhìn thấy hình ảnh của chị Phù Dung - từ TP HCM ra vui chung cùng Hà Nội ( từ năm ngoái cơ nhưng giờ tớ mới biết ) .

Tớ có lịch sử hơn 30 năm yêu mèo ờ HN ( năm nay tớ đã 36 tuổi rồi), nhiều lúc không biết chia sẻ tình cảm, nỗi buồn sau khi bị mất những chú mèo thân yêu với ai. Tình cơ một tháng trước đây , tìm kiếm qua google , gõ vào 3 chữ " hội yêu mèo " mình mới biết diễn đàn này.

Qua những thông tin trên diễn đàn, mới biết xung quanh tớ rất nhiều người yêu mèo, nhưng quá ấn tượng với những gì mà chị Phù Dung đã đóng góp trên diễn đàn này cũng như những tình cảm mà chị Phù Dung đã dành cho những chú miu của chúng ta.
Tớ đã sống 12 năm tại TP HCM ( theo sự điều động công tác của công ty) và đã có những câu chuyện không thể nào quên khi nuôi những chú mèo tại đây.
Khi nào có thời gian tớ sẽ kể những câu chuyện có thật lên diễn đàn này để cùng chia sẻ với mọi người.( hiện đang giờ làn việc tớ không có nhiều thời gian kể )

Rất tiếc lúc đó lại không biết chị Phù Dung và hội yêu mèo ở HCM nên chưa có cơ hội gặp chị tại TP HCM.

Hiện nay tớ đã chuyển công tác về Hà Nội, thỉnh thoảng mới bay vào TP HCM công tác.

Tớ rất mong muốn tại HN chúng ta có một thủ lĩnh như chị Phù Dung để đứng ra tổ chức các phong trào, lên tiếng với những cơ quan đoàn thể để bảo vệ mèo yêu của chúng ta.
Vì thế, qua diễn đàn này nếu bạn nào biết số điện thoại hoặc địa chỉ email của chị Phù Dung thì cho tớ với nhé.
Nếu chị Phù Dung có thể trực tiếp cho em những thông tin liên lạc của chị thì tốt quá.

Xin cảm ơn mọi người.

Lê Tố Anh
0913.520.994.