• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin Rottweiler

easydie22

E rất thích rott sáng lên ngoại gặp 1 con rott của chú kia mua của sơn nguyễn cực đẹp mới 4 tháng nhưng to tốt nên có ai cho ,cho e 1 con
p/s: nếu ko cho xin đừng ném gạch tội e

puppy11

Eo! đã xin sao ko xin con to to cho oai, xin con bé làm gì mất công chăm=)).

mitsuhide

Member
Mình đang có ý định lấy Rott đực đem phối với chó cỏ cái màu đen đây nếu bạn kg chê thì sao này có 1 bầy thì mình để cho bạn

easydie22

Mình đang có ý định lấy Rott đực đem phối với chó cỏ cái màu đen đây nếu bạn kg chê thì sao này có 1 bầy thì mình để cho bạn
bạn cho mình yahoo đi nếu dc thì mình cảm ơn bạn nhiều lắm

tommyvn11

Member
Xin thế này đến Têt Công_gô cũng chả có ai cho đâu !! 1 con Root chả biết xấu đẹp thế nào cũng cỡ vài củ , tội gì mà người ta lại cho . Tốt nhất là tự phấn đấu để thỏa mãn đam mê , còn đk ko cho phép thì kiếm 1 em bình dân về mà nuôi cho đỡ ghiền >:p>:p

bi.ryan

Member
Rott là 1 giống điềm tĩnh và cực kì hung dữ ...người nuôi Rott phải là một người có sức khoẻ, tinh thần thép, và đặc biệt là phải kiên nhẫn và ghìm được chó ...nếu bạn là một con người hội tụ đủ những điều đó thì bạn hẵng nghĩ đến chuyện nuôi Rott ...đừng vì sở thích nhất thời ...nói đơn giản thôi ...để chăm được 1 con Rott đẹp thì có khi 1 bữa ăn của nó = cả nhà bạn ăn ...vậy thôi nhé ...tặng bạn thêm cục gạch ^^

Mieo4987

Member
Mình cũng muốn đáp gạch vào cái topic này quá đi @@ Đọc mấy câu xin thấy nổi da gà. Hồn nhiên dễ sợ !

lockame

Member
that tình e cung thjk lắm nhưng k đủ $...nếu dc bác cho e với giá phải chăng e cám ơn bác nhiều lắm...

chopper02

Member
thôi bạn ấy cũng là FAN rott các bác dừng ĐÁP GẠCH nữa tội bạn ý
mình khuyên nhé bạn ơi ko ai cho đâu nói thật luôn 1 em bây giờ tầm 10 CỤC đấy bạn:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

không đến 10 cục đâu khoảng 7-8 chai thôi mà không sao đâu có gắng lên có công xin chó có ngày bó răng!

chopper02

Member
không đến 10 cục đâu khoảng 7-8 chai thôi mà không sao đâu có gắng lên có công xin chó có ngày bó răng!
này 7-8 chai mà có cho đẹp thì bạn gọi cho mình nhé. THUAN CHỦNG, lí lịch rõ ràng. OK nếu có PM mình rồi mình gặp nhau

lamslot

Hay quá! Mình chính là thích bầy này của bạn, mình thích chó ta nhưng lại rất kết chất lông của Rott, bao giờ ra lò nhớ để cho mình 1 em nhé 0983044911.

lamslot

Đầu tư cho em rott chuẩn cũng khớ khớ, bi giờ xin đc một em tối về đập đầu vào gối chít luôn. Đầu năm ngoái em cắn răng mua một em mất 3,5 củ, chăm em nó vãi lúa, đc hơn tháng mẹ em đem em nó gán cho ông bán thịt ở đầu ngõ, chỉ vì mỗi tội nó cắn nát mất tờ báo của bố em. Em về còn phải xin lỗi hai cụ :(( :)), uất nổ mắt, hai cụ có bít em nó là ai đâu. Giờ em chuyển sang chó ta, nuôi nhờ nhà ông anh ... vẫn thèm rott...

linhct91

Member
ăn tất cả loại gạch đê !!! chó người ta mấy triệu 1 con xin cứ như không có gì vậy !!!!!

sinhnh

Member
E rất thích rott sáng lên ngoại gặp 1 con rott của chú kia mua của sơn nguyễn cực đẹp mới 4 tháng nhưng to tốt nên có ai cho ,cho e 1 con
p/s: nếu ko cho xin đừng ném gạch tội e

Thật là bái phục bạn, bạn quả là có một tâm hồn lạc quan hiếm khó. :))

Thế đã xin được em nào chưa??? :))

sinhnh

Member
that tình e cung thjk lắm nhưng k đủ $...nếu dc bác cho e với giá phải chăng e cám ơn bác nhiều lắm...
Có bắt Doberman giá rẻ ko? lấy 4 củ thôi. Mua thì PM yahoo: nguoihungthanh_ROME

mitsuhide

Member
Hay quá! Mình chính là thích bầy này của bạn, mình thích chó ta nhưng lại rất kết chất lông của Rott, bao giờ ra lò nhớ để cho mình 1 em nhé 0983044911.
Mình ở HCM bạn ở HN xa quá :-o
Bữa giờ đi kiếm chó mực cái kg ra chỉ có đực thôi chán thật