• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin phép các cụ bô lão cho em tham gia với a...

hoanglong2104

Em là dân mới bước chân vào làng bully hà nội nên mong các bậc tiền bối chỉ giáo cách nuôi dạy và chăm sóc cho em bé nhà em...sau đây em xin phép đc show em nó lên cho các bác chém gió xấu đẹp thế nào..chuẩn hay vẫn phải chỉnh các bác góp ý giúp em...nếu em nó còn thiếu sót chỗ nào các bác chỉ giáo để 2 thầy trò em đc hoàn thiện...cảm ơn các bác trước....em nó tên Su Béo hình như là đc hơn 2 tháng tuổi (em cũng không rõ lắm..thấy chủ cũ bảo 3 tháng em không tin )

Khánh Nhữ

Active Member
Chào bạn, Su béo của bạn là con cháu nhà nào thế, lúc mua người bán ko hề tư vấn 1 chút nào về con giống - kỹ thuật chăm sóc - chế độ dinh dưỡng cho bạn à? Ngày mai CLB tổ chức định kỳ, nếu bạn cần tư vấn xin mời bạn tới tham dự. Và còn 1 điều nữa là bạn phải đăng ký thành viên chính thức http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=118702 mới được quyền lập topic riêng nhé, thân ái...!

hoanglong2104

con cháu nhà nào thực sự em cũng chả rõ...em chẳng thấy tư vấn gì cho em cả bác ak...nhưng tình hình là em mua lại của người đi mua lại bác ak...em thấy bảo là con của con BOY và SUNNY...thật giả lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần...các bác ở trên diễn đàn mà biết 2 nhân vật đấy thử kiểm chứng hộ em xem SuBéo nhà em có giống bố hoặc giống mẹ không...hehehe..mong các bác chỉ giáo

Khánh Nhữ

Active Member
con cháu nhà nào thực sự em cũng chả rõ...em chẳng thấy tư vấn gì cho em cả bác ak...nhưng tình hình là em mua lại của người đi mua lại bác ak...em thấy bảo là con của con BOY và SUNNY...thật giả lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần...các bác ở trên diễn đàn mà biết 2 nhân vật đấy thử kiểm chứng hộ em xem SuBéo nhà em có giống bố hoặc giống mẹ không...hehehe..mong các bác chỉ giáo
Nếu đã vậy thì bạn ko cần quan tâm làm gì cho mệt, điều quan trọng nhất là bạn đang nuôi Bully và yêu quý nó...!

hoanglong2104

Nếu đã vậy thì bạn ko cần quan tâm làm gì cho mệt, điều quan trọng nhất là bạn đang nuôi Bully và yêu quý nó...!
Vâng cảm ơn bác đã góp ý...em đã đăng kí xin làm thành viên để đc các bác giúp đỡ về kinh nghiệm nuôi dạy và chăm sóc bully.Đây là bé đầu tiên em nuôi nên có những kinh nghiệm gì các bác chỉ bảo em với nhé...em cũng là người thích nuôi các con vật nhưng mới chỉ nuôi chó ta thôi chứ chưa nuôi dòng chó # bao giờ.không biết là để đc vào hội em cần phải làm những gì vì em rất muốn đc mọi người trau dồi cho em ít kiến thức và kinh nghiệm....Xin cảm ơn

Khánh Nhữ

Active Member
Vâng cảm ơn bác đã góp ý...em đã đăng kí xin làm thành viên để đc các bác giúp đỡ về kinh nghiệm nuôi dạy và chăm sóc bully.Đây là bé đầu tiên em nuôi nên có những kinh nghiệm gì các bác chỉ bảo em với nhé...em cũng là người thích nuôi các con vật nhưng mới chỉ nuôi chó ta thôi chứ chưa nuôi dòng chó # bao giờ.không biết là để đc vào hội em cần phải làm những gì vì em rất muốn đc mọi người trau dồi cho em ít kiến thức và kinh nghiệm....Xin cảm ơn
Bạn cố gắng tham gia Offline cùng CLB khi đó mọi người sẽ có điều kiện trao đổi kinh nghiệm...!