• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin phép ae 1 tí có vài dong muốn nói

bilevis

xin phép ka nhà mình có vài câu muốn nói tí nhé mình có đăng bán 1 em alaska cái nâu đỏ đã đẻ 1 lứa 7 bé và đã tách con 2 tháng vì ko có thời gian chăm sóc nên mình bán em nó với giá 30tr có những người thích nhưng cứ hỏi đến giá tiền là tắt máy luôn là sao người thì kêu đắt thế cho hỏi bh chó con alaska nâu đỏ giá đã 10tr đến 12tr rồi ạ mà cún nhà mình tách con cũng wa 2 tháng rồi bh về mà salo lại đẻ ra 7 con nữa bán rẻ 10tr 1 bé thì có phải chết đòn ko ak mình bán giá đó mình nghĩ cung ko có gì là wa so với cún nhà mình màu lông hay khung xương và cân nặng thì đều chuẩn là giống thuần chủng 1 100% nên giờ có ai hỏi về cún alaska nâu đỏ nhà mình thì đừng bh nói là đắt thế nhé vì kem nhà mình sắp salo lứa liếp
ps: xin phép ka nhà là mình sẽ nhiệt tình với những bạn nào thực sự quan tâm và yêu alaska

mylove168

Member
Thánh họ...
Đọc mà...ngứa cả mắt...
Mang 15tr đến đây...ta bán cho cả ổ...Alaska nâu đỏ... cái đã trưởng thành có 2 con đều trên 40kg chứ ko bé nhách con như con kia đâu
Sao ko bán...300tr/con...luôn thể đi=))=))=))

Thánh họ...
Đọc mà...ngứa cả mắt...
Mang 15tr đến đây...ta bán cho cả ổ...Alaska nâu đỏ... cái đã trưởng thành có 2 con đều trên 40kg chứ ko bé nhách con như con kia đâu
Sao ko bán...300tr/con...luôn thể đi=))=))=))
nói quá chuẩn =))=))=))=))

tùy người bán thôi nhưng 30 triệu là quá cao. giá khoảng 15-18 triệu thôi mà. chó con 10-15 triệu thì đúng nhưng không thể nói là chó mẹ lên tới 30trieu được. giá nhập bên Thái cũng khoang 1500$ mà