• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin nuôi 1 bé mèo Xù .....!

phammanh1607

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Như tiêu đề,xuất phát từ lòng đam mê và yêu thích các bé mèo xinh xắn nhưng chưa có đủ 1 khoản " xèng " để rước về 1 em mèo thuần chủng vậy nên e lập topic này để mong các anh,chị và các bạn nào có bé mèo xù ( mèo lai ALD hoặc lai 34 ..................) mà không có điều kiện và thời gian chăm sóc thì có thể nhượng lại cho em được chăm nom và làm bạn vs các bé....mọi yêu cầu và điều kiện em có thể đáp ứng đc hết,và điều cuối cùng là vía của các bé ntn thì mọi người có thì nói luôn cho e nha.
Thanks tất cả mọi người đã đọc !

phammanh1607

......................................................................................

Kentluise

mong thớt tìm được mèo :( cũng muốn nuôi cơ mà không đủ điều kiện rinh 1 e về T_T

Kentluise

ko có tiền mua thì làm gì có tiền mà nuôi, chữa bệnh khi mèo ốm, tiêm phòng, mua catsan,
bạn không hiểu, điều kiện mua khác hẳn điều kiện chăm sóc e ý, bạn so sánh quá khập khiễng... khi mà e ý bệnh, cần chăm sóc, tiêm chủng lại là vấn đề thiết yếu để chăm sóc...

phammanh1607

uh mình nhìn sai lệch. Vật mất tiền bao h cũng đc trân trọng hơn vật đc cho.
không biết bạn có ý gì nhưng mong bạn hãy trân trọng và đừng coi thường người khác như vậy. Mình chỉ góp ý với bạn như vậy thôi ! close .

phammanh1607

.............................................................................................................

phammanh1607

.......................................................................................................?

phammanh1607

Đã xin được một em mèo rất xinh. Cảm ơn chị Liberu nhé.
ảnh em nó hiện tại nè

phammanh1607

Mình xin của nhà chị liberu bên khương trung đó bạn.