• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin mời các bác xem chú GSD 3,5 tháng này

Em này 3,5 tháng là hơi nhỏ thì phải, với lại bạn chụp chưa hết góc độ của cún nên nhìn em nó chưa được rõ, mòng bạn hãy cập nhật thêm ảnh em nó đi. Nhìn cũng tướng tá lắm

KHIEMTN

Member
Vẫn đang trên đường đi tìm ...người trong mộng à ??? Chúc may mắn và như ý nhé !!!!
Cho thêm nhiều hình vào mọi người mới đánh giá được , ít hình quá , lại không rõ !!! =D>=D>=D>

yeulab

Member
To:Định
Cám ơn em đã quan tâm tới cún của anh,chú GSD con này kg bé đâu chắc do cách chụp ảnh thôi vì bây giờ nó mới thay được 1 tí lông đuôi và dọc sống lưng còn toàn là lông tơ.trọng lượng bây giờ là 15,5kg với lại bố mẹ của nó rất to em ạ.anh nghĩ rằng nó sẽ thuộc vào hàng KHỦNG đấy.Noel năm ngoái ở HẢI PHÒNG anh có gặp em ở nhà anh Dũng,VIETPET vừa rồi anh cũng gặp em,anh mới chơi GSD có gì em chỉ bảo cho anh nhé
To:LOCTHOVANG
EM đã nuôi LAB và em rất thích sự thông minh của nó nhưng qua Diễn đàn em thấy phong trào nuôi GSD phát triển mạnh quá(chắc là GSD có gì đấy hay lắm)RẤT MONG ĐƯỢC CÁC BÁC TƯ VẤN CHO EM VỀ CÁCH NUÔI GSD.XIN CÁM ƠN CÁC BÁC

yeulab

Member
THÂN gửi anh Khiêm

Cám ơn...Bác đã ghé thăm thằng em đen đủi này,chú cún này ( chó bố là con TÔ chó nhập,chó mẹ là XILA con của LUX và XINA nhà bác Tần HD) em vẫn nhờ anh chủ nuôi hộ cho thật to rồi mới mang về, em cũng không hy vọng nhiều lắm vào em này nhưng theo quan sát của em về 2 lứa chó trước của chó mẹ em này thì rất ổn anh ạ, có 1 con lứa trước bây giờ nhìn tổng thể thì nhiều chuyên gia về GSD đều nói là chó nhập về nhiều con cũng phải ngước nhìn, Bác và toàn thể Gia Đình vẫn mạnh giỏi cả chứ ạ

yeulab

Member
Mời các Bác xem Richky lúc 4,5 tháng tuổi

RICHKY chờ mọi người ăn sáng để tham dự FESTI
VAL 14/12/08
Và tại Sân vận động Quảng An

Em này đúng là chẳng thua kém mấy em nhập đâu bác ạ :) chúc mừng bác có 1 chú chó đẹp:)) Định khi nào làm thêm cho em nó 1 nàng đây ạ :D

Thanh_arch

Member
Trong ảnh là anh Hoàn ( tony-luky )... còn quang cảnh chụp thì chụp ảnh thì đích thị là cổng nhà anh Ảnh hưng yên rồi.
Chúc mừng bạn nhé, phom dáng và màu mảng đẹp quá!!!

yeulab

Member
To VIỆT CHÂU: Cám ơn em đã động viên cún và mong rằng thỉnh thoảng em sẽ ghé qua động viên cún cho em nó chóng lớn nhé,anh cũng đã tìm được cho cún 1 bé gái mà đầu mặt thì lại to và gãy như mặt ROT(BỐ MẸ của cún gái HANA được ông bà ĐẠI SỨ mang về từ Đức).CHỤP bé bằng điện thoại nên mờ mong các bạn thông cảm

yeulab

Member
Thành thân

Đúng là anh đấy,dạo này cậu vẫn khoẻ và công việc tốt chứ?RICHKY ở ngoài nhìn cũng thích lắm,màu mảng đẹp rõ nét,chân tay,bàn chân to dày,đuôi bông to,lưng có gù và dốc,ngực nở và rất sâu,tai dầy và ke đẹp .có 1 cái chưa được ưng lắm đó là đầu mặt,mõm mép hy vọng vài tháng nữa cún sẽ phát triển về đầu mặt.cún có thần kinh và tính nết anh rất ưng ý.cám ơn Thành đã ghé xem

Em HANA được nhiêu tháng rồi ạ, phom cũng chuẩn lắm bác ạ :)) Có gì thì cập nhật thêm hình 2 em luôn nha bác :)

yeulab

Member
mời các bác xem Ricky 9 tháng 9ngày tuổi.đang thay lông nên nhìn không được bắt mắt lắm mong các bác thông cảm

thuongvu

Member
mời các bác xem Ricky 9 tháng 9ngày tuổi.đang thay lông nên nhìn không được bắt mắt lắm mong các bác thông cảm
Chó của bạn cũng được lắm, chúc mừng bạn :-bd:-bd:-bd:-bd.

yeulab

Member
cám ơn bạn đã ghé thăm và động viên.đây là thời điểm xấu nhất của con chó hy vọng em nó sẽ ngày 1 thêm đẹp.chúc bạn sức khoẻ và thành công

minh vu gia lam

chân trái cún cưng của bạn bị hạ bàn khá nghiêm trọng còn chan phải đang có dấu hiệu đấy, Bạn nên xem lại chế đọ luyện tập và ăn uống của nó nha.

chân trái cún cưng của bạn bị hạ bàn khá nghiêm trọng còn chan phải đang có dấu hiệu đấy, Bạn nên xem lại chế đọ luyện tập và ăn uống của nó nha.
Cái này gọi là dáng đứng Bến Tre vì đằng sau giống có cây dừa lắm . Hê hê hê đùa chút nha vì hình chụp mơ huyền mờ quá mình chỉ nói được 1 câu em này dốc lắm ok .Ngoài ra cái nết đánh chết cái đẹp nha !

yeulab

Member
Xin cám ơn các bác đã ghé thăm và động viên. hôm nay rảnh dắt RICHKY đi dạo có bác đi thể dục buổi sáng khen em nó và chụp mấy hình mời các bác xem