• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin mọi người cho ý kiến giùm về CPQ

bahung413

Member
đây là hai cún nhà mình, mọi người cho ý kiến giúp với. mình cũng không rành về chó PQ

huuloc108

Member
Xoáy đẹp, tướng cũng đẹp, lỗ tai đẹp, nói chung là đẹp.. nhưng cái đuôi của 2 con đều chưa đẹp lắm. Chúc mừng !

bahung413

Member
mình thêm hình con đực vện 7 tháng tuổi các bạn xem rồi cho mình biết thêm kiến thức về chó PQ nha. thanks

cường TKC

bạn ơi làm thế nào để mua đc con phú quốc đẹp vậy? mình thich nuôi mà ko biết làm thế nào để kiếm đc.
cho mình vài lời khuyên nha

Hoa Hồng

Mấy chú chó của bạn cũng khá lắm,có khôn không vậy bạn , khi thấy người lạ vào nhà có sủa nhiều không? Nếu tiếp tục nuôi chó bạn có chọn giống này không ?

bahung413

Member
cảm ơn vì đã cho ý kiến. mình chỉ sợ mua lầm mặc dù có người quen giới thiệu. mình cũng tính để hai em này lấy giống, vì mình rất thích CPQ. mong được giao lưu với các cao nhân để được học hỏi.

hỏi

chào bạn bahung chó bạn rat đẹpco phải thuần chủng không bạn mình đang muốn tậu 1 em cái bạn có thể giúp mình được không . bạn vui lòng cho phone của ban để tiện liên lạc nhé . thanks

bahung413

Member
thuần chủng hay không thì mình không dám nói, nhưng nếu bạn cần tậu một em thì mình có thể giúp đó. số phone của mình đây 01685278938.

bahung413

Member
em mực của bạn đẹp đó, mình cũng thích một em mực đen bóng như của bạn nhưng chưa kiếm được em nào như ý cả. mà cũng cạn ồi. mà em nó được mấy tháng rồi vậy bạn?