• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin mèo tây ở HN

yeumeolamlam

Tớ rất yêu mèo nhưng từ trước tới giờ toàn nuôi mèo ta, chưa có điều kiện được nuôi mèo tây. Nhìn thấy các bạn nuôi mèo tây mà thèm quá. Nhất là giống mèo anh lông ngắn. Vậy bạn nào hảo tâm cho tớ xin 1 bé về nuôi, nhỏ nhỏ thôi cho dễ nuôi nhé. Tớ sẽ gửi bạn tiền vía ( ít thôi vì đang còn đi học ). Xin cảm ơn.

mt86

:)):)):)):)):)):)):)):)):)) có bạn nào không còn yêu thương em mèo tây nữa thì cho bạn ý kìa. rùi lấy tiền vía rẻ thui khoảng vài triệu là được.

vo hoang

Member
:)) xin xin cho đáng thiệt há há xin mèo anh lông ngắn luôn mới choáng chứ :) , chuẫn bị lượm gạch xây nhà thôi ....... :D

lonely29

Member
;;) em nó mới tham gia, có gì không biết các bác nhẹ tay không em nó sợ không dám vào box này mất :">

Kún¥êu

Member
Chào bạn, bé Miu nhà mình đang mang bầu tầm 40 ngày nữa là vỡ chum. Miu là ALN thuần chủng mang từ bên Anh về VN, bố của bọn nhỏ là ALN từ Thái Lan. Từ trước đến giờ mèo nhà đẻ mình ko bán ( có lẽ không có duyên với việc kinh doanh chó mèo ), toàn cho các bạn yêu mèo trên diễn đàn. Đợt này Miu đẻ mình cũng sẽ cho hêt :D, nếu may mắn không biết chừng bạn có thể sở hữu 1 bé mèo con của nhà mình đấy.
Ảnh của con bố :
Ảnh của con mẹ đang mang bầu :
Mong bạn luôn lạc quan. Không ai cấm quyền được hi vọng và ước mơ đâu bạn ạ.

cuongbql

Member
Chào bạn, bé Miu nhà mình đang mang bầu tầm 40 ngày nữa là vỡ chum. Miu là ALN thuần chủng mang từ bên Anh về VN, bố của bọn nhỏ là ALN từ Thái Lan. Từ trước đến giờ mèo nhà đẻ mình ko bán ( có lẽ không có duyên với việc kinh doanh chó mèo ), toàn cho các bạn yêu mèo trên diễn đàn. Đợt này Miu đẻ mình cũng sẽ cho hêt :D, nếu may mắn không biết chừng bạn có thể sở hữu 1 bé mèo con của nhà mình đấy.
Ảnh của con bố :
Yêu cô chủ quá :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

mt86

Ảnh của con bố :
mèo bố và mèo mẹ xinh quá hihi chúc em miu vỡ chum một cách an toàn và mạnh khỏe, mẹ khỏe con xinh

Ảnh của con bố :
Em đặt cục gạch với chị:). Em không định xin mà sẽ trả tiền " vía" đàng hoàng chị ạ:). Em cũng muốn tìm thêm 1 đứa về chơi cùng Mít cho có chị có em:), tính nuôi ALN vì em sợ cái cảnh lông lá phất phơ lắm chị ạ:-ss. Khổ thân con bé suốt ngày ở nhà lủi thủi 1 mình:((, em thì đi học suốt ngày=((.

boxinh

Member
Chị Kún number one nha ^^ ( trong đầu đang tính xem có khả năng bon chen không, tay thì chuẩn bị đập lợn đếm tiền =)) )

thuongvt

Member
chào bạn, mình cũng đặt gạch nhé, mình ko xin không đâu, mình cũng sẽ gửi tiền vía (chỉ dám xin mua giá sinh viên thui), chúc cho mẹ bé sinh mẹ tròn con vuông

hatran

Member
Chào bạn, nhà mình là đại lý chuyên đem cho mèo ALN thuần chủng có gia phả nước ngoài ( ngoài ra nước). Các bé nhà mình hiện nay lỡ nhỡ đủ cỡ 2 3 tháng 2 3 năm 2 3 chục năm cũng có đó nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.... Bạn xin ko? Mình tặng cho bạn 1 đứa nhưng tiền vía ít thôi :

- Mua cho mình 1 vé bay HN ( vì mèo nhà mình cho miễn phí nên đi máy bay cho nhanh ý mà )

- Vía thì ko đáng bao nhiêu, bạn có thể chuyển vào tài khoản của mình khoản 6 hoặc 7 triệu gì đấy thôi.

Thấy được thì gọi cho mình nhé.

Cảm ơn bạn đã đọc tin :x :x :x

Linhmu_93

Active Member
=)) lâu lâu lại có 1 vụ rất là funny, xả stress phết! hôm trc có 1 bạn pm cho em bên ytc, bảo là thấy em hay đc tặng mèo, nên nếu được xin cho bạn ấy con mèo ALN , k cần màu xám xanh đâu nhưng ưu tiên màu đó =)) e k biết trả lời thế nào luôn..........

meomeocool

Member
Em nè ch[FONT=&quot]ị em khoái mèo ALN lắm thuần chủng càng tốt chị tặng em nhe em mua hẳn vé máy bay hạng thương gia cho chị với chuyển khoản cho chị 20tr gọi là tiền vía nhé ;;) =)) :)) :D
[/FONT]

hatran

Member
Linh : em cứ bảo chúng nó, ừ thì đang có 1 đứa lông xám ở nhà, tiền vía cũng rẻ lắm, khoản chục củ thôi à. Lấy ko cho free luôn =))

mấy đứa này, tránh ra cho chị đem mèo đi cho nào... Cỡ mấy đứa chị ứ cho, chị bán thôi... bán = ly cf khi chị vào HN nhé =))

Linhmu_93

Active Member
Linh : em cứ bảo chúng nó, ừ thì đang có 1 đứa lông xám ở nhà, tiền vía cũng rẻ lắm, khoản chục củ thôi à. Lấy ko cho free luôn =))

mấy đứa này, tránh ra cho chị đem mèo đi cho nào... Cỡ mấy đứa chị ứ cho, chị bán thôi... bán = ly cf khi chị vào HN nhé =))
Riêng chị Hà thì em đãi hẳn....2 ly cf nhé :)) lên HL ngồi cho mát uống 2 ly xong về vọc bọn mèo rồi bay về ĐN.... vui quá =))

nhimtcn

Member
=)) lâu lâu lại có 1 vụ rất là funny, xả stress phết! hôm trc có 1 bạn pm cho em bên ytc, bảo là thấy em hay đc tặng mèo, nên nếu được xin cho bạn ấy con mèo ALN , k cần màu xám xanh đâu nhưng ưu tiên màu đó =)) e k biết trả lời thế nào luôn..........
Cũng biết chọn mặt gửi vàng đấy chứ.
Thế mà sao đầu óc ko thông minh lên đc 1 tí nhỉ :)). .
Mình p0tay với những trg hợp này :-<. .

thế tình hình là cô Linh còn em ALN nào màu đen có gia phả đàng hoàng không? phải 3 đời champion nhé, màu gì cũng được hết á, cho anh 1 nhóc anh mang về cho nó chơi với đám mèo ta, anh là anh cảm tạ cô lắm á :))
@yeumeolamlam tớ là tớ có rất nhiều Việt Nam lông sát nếu thật sự yêu mèo thì tớ tặng nhé (cái này nói thật không phải đùa)

Sljm_Skull

chị ơi cho e đặt với :)) chị cho e email hay điện thoại gì đó để em liên lạc được không ạ :))

Sljm_Skull

Ảnh của con bố :
Chị ơi cho e đặt cục gạch với, chị có email hay số điện thoại cho e để e liên lạc với ạ :)) e kết mấy chú mèo anh lắm nhưng chưa đủ tiền mua :) may quá gặp được chị :0