• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin hỏi mod tại sao xóa topic?

hathu08

Active Member
em mới lập 1 topic tại mục Bạn và mèo của bạn, về vấn đề mua đồ cho mèo yêu tại trang web của Trung Quốc. Không hề có mục đích mua bán, rao giá hay bất cứ yếu tố gì khác. Bản thân em nghĩ trong box đó là phục vụ hội mèo, có các thành viên của hội mèo tham gia và quan tâm. Mục đích chỉ để phục vụ mấy con mèo. không hề nhắc đến chuyện cầm đồng tiền của ai. Nên em thắc mắc khi bị xóa topic.

Em nghĩ thay vì xóa, mod có thể remove topic đó về mục đúng của nó. Vì em đọc nội quy các box thì cái topic như thế chẳng có box nào là đúng cả. Nó cũng chẳng phải box rao vặt mua bán, vì em chẳng rao chẳng bán cái gì cả. Em nghĩ nó là thông tin hữu ích, em cần thông tin và nhiều người khác ở hội mèo cũng đang có nhu cầu về thông tin đó. giờ tìm cái topic thì không có ở cái box nào cả.

Có chút bức xúc và thắc mắc, mong mod giải đáp cho em ạ.

Gemma

Active Member
Chắc do Trung Quốc đang là chủ đề nhạy cảm >:p3:-O:-w