• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiều H'mong Lông dài

ghostcom

Member
Xin lỗi các bác về sự châm trễ ,em có mấy em này giờ mới đưa lên được, các bác trên LC thông cảm cho em nha, mong có dip gặp các bác uống rượu ngô bắc hà....:D

Giám đốc Trại tương lai =))

Xếp đói rồi đấy các em dọn tiệc lên đi :cool:
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ hẹn gặp lại Dog Eye

KangSooIn

Member
ớ bác ơi chưa thấy ảnh?
thấy mỗi bình luận thôi ạ?
bác up ảnh nhanh nhanh nhé
muốn xem quá :)

th832003

Member
Tình hình ông bạn ém quân hơi lâu đấy,nhưng không có hình......

th832003

Member
bọn này đang thay lông nhìn sơ sác quá,sao lại có 1 em chó ta ?có 4 chó xù cơ mà trung ơi

ghostcom

Member
sặc sao máy mình dùng trình duyệt firefox vẫn xem ảnh được bình thường nhờ, không phải đâu bạn con đấy là con anh viêt bắt cho mà hehe, mà nhà mình đúng là có thêm một con chó ta nữa đấy nhưng mình không cho lên hình,thế mà bạn nói thế làm tớ giật mình keke. tại mình đi làm nên cũng it thời gian chăm sóc mấy đứa nó,nhưng cứ đi làm về bọn nó mừng thấy cũng vui lắm hi

Sao lại có nhiều loại H'mông thế không biết. Bác TV đi đâu rồi đánh giá phát xem nào. Khoảng mấy tuần nữa, nhà em sắp có cả loại H'mong có xoáy lưng rồi đấy.

hôm em về thanh hóa thấy có 2 em hơ mông 1 cộc đực 1 cái lông dài thôi .Ở đó gọi là chó mèo (hơ mông mà)

Sao mà giống chó nhật lại thế nhỉ không giống H'Mông lông dài cho lắm , không rành lắm có gì bác bõ qua chưa

Sao lại có nhiều loại H'mông thế không biết. Bác TV đi đâu rồi đánh giá phát xem nào. Khoảng mấy tuần nữa, nhà em sắp có cả loại H'mong có xoáy lưng rồi đấy.
cái loại này em thề là em gặp rồi ạ, nhìn đẹp lắm, đúng là của lạ. Đít cụt, lông xù, xóay như lốc ( xóay to lắm ạ,vừa to vừa dài). mỗi tội con đấy nhát người, dại chó cái.