• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giúp mình với chó mình bị đi ngoài lỏng

Nanana

Chuyện là mình mới mua 1 bé alaska cũng lớn rồi, hơn 1 tuổi, lúc mới đem bé về thì bé cũng đi phân sệt, ngày sau thì bé đi phân rắn, đến hôm nay là ngày thứ 3 thì bé bị đi phân lỏng, màu vàng. Mình lo quá không biết bé có sao không, mọi người giúp mình với

Nanana

có mùi hôi nhưng ko tanh.... vẫn khoẻ, vẫn chạy giỡn bình thường ko có đừ gì hết đó bạn

không sao đâu bạn ạ ... 1 tuổi thì cứng cáp lắm rồi ... không bệnh tật gì mấy đâu ... đây chẳng qua là vấn đề tiêu hóa thôi ... với cả mới về nhà mới có thể chưa quen thức ăn lắm thôi ... cho uống men tiêu hóa cũng đc mà ăn khoai lang như bác bên trên nói cũng ok ... hoặc nếu điều kiện hơn thì mua thức ăn khô độn với cơm là ngon nhất

llhh6789

mua smecta cho nó uống thay nước kèm theo men tiêu hóa clausit j j đó loại 6k/1 ống