• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin geat dance

hoangle1408

Member
ai có geat dance con cho mình xin một con với mình thấy loại này hay hay nên xin mọi người một con nuôi chơi ai co ma không mún nuôi nữa cho mình nhé

ai có geat dance con cho mình xin một con với mình thấy loại này hay hay nên xin mọi người một con nuôi chơi ai co ma không mún nuôi nữa cho mình nhé
Bạn ở đâu vậy? nếu thích thì gọi cho mình : Thắng 01688707808

1 con greatdane trưởng thành nặng từ 70-90kg ,giá thành của 1 em từ 4-8 triệu,bạn nghĩ có ai cho bạn số tiền đấy không,chưa kể với cân nặng khổng lồ của nó một ngày cũng hết 60..000 tiền ăn uống chưa kể đến các phụ phí khác như tiêm phòng, dầu tắm...v...v.Mình nghĩ bạn nên suy nghĩ thiết thực hơn về cuộc sống hiện tại,không ai cho không ai cái gì đâu,đừng mơ mộng để rồi thất vọng.
dù sao cũng chúc bạn gặp may mắn có được 1 chú cún ưng ý

Leo

Member
GD là giống chó to lớn,hãy suy nghĩ trước khi nuôi,nếu nhà không có sân vườn thì không nên nuôi,chỉ tội cho nó,tù túng lắm:(:)(:)(:)((

Konica.dog

Member
Đã không xin thì thôi, khi mở mồm là sẽ Ối giời ôi =))=))=))=))=))=))
Bài hát này nghe quen quen :)):)):)):)):)):)):))

bi.ryan

Member
hẹn bạn 12h đêm ngày mai (2-9) đến nghĩa trang Văn Điển nhớ ...mình đã đặt sẵn 1 slot và 1 cái tàu 6 ván rồi ...kỉ niệm bạn ngày quốc khánh 1 em GD ....ok thì đừng sai hẹn nhé =))

titti

Member
ui... lần đầu em thấy có bác xin hẳn Great Dane ý. :| Chó này là loại chó cao nhất nhì, em ko biết giá cả thế nào nhưng, giống chó này ngoài ăn còn phải luyện tập nhiều. Bác nào nói xin và bác nào nói cho em cũng hơi bị shock ! anyway, chúc các bác 1 ngày vui vẻ 8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->

yoko1910

Member
Giá chó great dane không phải là cao, nếu bảo không có ai cho thì cũng không phải. Nhưng mình đảm bảo bạn nuôi 2-3 ngày là chán. Nuôi great dane thì công nhận sướng thật ra đường ai cũng nhìn cũng sợ. Nhưng mà khi chăm nó để được thiên hạ nhìn trầm trồ là cả 1 vấn đề.
Nếu bạn thực sự yêu thích dòng này, nên tìm hiểu kĩ lưỡng về chúng đồng thời bỏ suy nghĩ " xin " đi. Không phải vì giá trị đồng tiền của con chó, mà là vì giá trị tinh thần của nó với mỗi người :D. Thanks

tommyvn11

Member
Lại 1 ông đi xin ngớ ngẩn và thiếu thực tế !!.. Cho thêm viên gạch nữa nè !! Ném mấy cái topic dạng này nhìu quá đâm ra mỏi tay >:/>:/>:/