• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin gửi vài tấm hình bé gái phú quốc mà anh Quốc Việt tặng.

trước hết xin cám ơn anh Quốc Việt.

và em cũng xin gửi vài tấm hình cây nhà lá vườn,và vài tấm chụp bé phú quốc ngày đầu chuyển sang chổ ở mới.bé này chắc cũng có duyên nên về với gia đình em,hy vọng sau này bé giữ vườn cho thiệt giỏi.

đây là vài tấm bé đang ăn bột sữa dành cho người muốn tăng cân,sữa này em mua của dân tập tạ,hộp 3kg gần 800k.chỉ mong ăn hết hộp này bé mập mạp...

em nó về ở chung với mấy em khác,và trong tương lai sẽ có thêm GSD hay rott gì đó:D

]

đây là vài tấm hình em chụp bông hoa,cho thêm phần sinh động:

đây là hình em chụp bông súng buổi sáng sớm,nhìn thấy lòng thanh thản,nhẹ nhỏm sau những ngày bon chen nơi thành thị....

em có vài tấm gửi các bác coi chơi.hình chụp từ máy dỏm,và người chụp cũng cùi bắp.nên hình xấu.mong mấy bác thông cảm.

em sẽ update em nó khi lớn. em nó bị mấy con kia ăn hiếp quá nên hơi nhút nhát,không giớng như ở nhà củ của anh Quốc Việt,em nó dữ vô cùng...

hẹn các bác kì sau....

tran van hoan

Active Member
em này dáng dấp đầu thủ xoáy dài đẹp miễn chê và cộng thêm phong cảnh đẹp, thêm được bộ lông vàng lửa và móng chân đen nữa thì tuyệt vời luôn.mình rất kết dáng dấp của em nó nhất là cặp giò dài..........nhìn như thế mới cuốn hút . thế mới lạ chỉ thích những em chân dài . không biết bạn có cùng sở thích như mình không chứ còn những em giò ngắn trung bình là mình không thích lắm

Thoaiquan

Member
Con vện mặt đẹp quá. Xin bạn cho vài tấm hình em Vện. Không biết nó là Phú quốc hay là gì????

yennhi

Member
^:)^Ác thật ! SERIOUS MASS dành cho người mà bác cho em nó ăn sống như thế...tính bột ấy nó gặp nước là bón cục tạo óc trâu...chưa biết em nó có hấp thụ đ.c ko, nhưng trước tiên thì thấy bột đã bón cục trong mòm em nó rồi, huống gì khi vào đến dạ dầy có thể làm em nó ko tiêu...có khi còn tiêu chảy, em thấy phí quá, chó nhỏ bác cho ăn uống đều đặng thì tăng cân bình thường thôi.:-bd.đừng chăm chút quá ngược lại vô tình hại em nó...!

Vườn đẹp quá:-bd ở TP HCM hả bác cho em xin địa chỉ hôm nào ghé chơi đ.c ko ạh.!

nguyenducminh63

Active Member
em này dáng dấp đầu thủ xoáy dài đẹp miễn chê và cộng thêm phong cảnh đẹp, thêm được bộ lông vàng lửa và móng chân đen nữa thì tuyệt vời luôn.mình rất kết dáng dấp của em nó nhất là cặp giò dài..........nhìn như thế mới cuốn hút . thế mới lạ chỉ thích những em chân dài . không biết bạn có cùng sở thích như mình không chứ còn những em giò ngắn trung bình là mình không thích lắm
Đồng ý với anh Hoan về dáng dấp và xoáy dài đẹp. Em chí chê cái móng chân không phải màu đen thôi còn lại là OK.

Con vện mặt đẹp quá. Xin bạn cho vài tấm hình em Vện. Không biết nó là Phú quốc hay là gì????
dạ nó là vện đó anh ạ:D
Cái xuồng đẹp quá, chó cũng đẹp luôn.... :)
hihi,cám ơn anh có những lời khen
em cũng mới nuôi mấy con phú quốc này thôi hà anh ơi,em phải từ từ tìm hiểu thêm nữa.

^:)^Ác thật ! SERIOUS MASS dành cho người mà bác cho em nó ăn sống như thế...tính bột ấy nó gặp nước là bón cục tạo óc trâu...chưa biết em nó có hấp thụ đ.c ko, nhưng trước tiên thì thấy bột đã bón cục trong mòm em nó rồi, huống gì khi vào đến dạ dầy có thể làm em nó ko tiêu...có khi còn tiêu chảy, em thấy phí quá, chó nhỏ bác cho ăn uống đều đặng thì tăng cân bình thường thôi.:-bd.đừng chăm chút quá ngược lại vô tình hại em nó...!

Vườn đẹp quá:-bd ở TP HCM hả bác cho em xin địa chỉ hôm nào ghé chơi đ.c ko ạh.!
em thì thương chó thôi anh ạ,thấy nó ốm thì đi mua hộp sữa cho nó ăn để nó mập:D chứ ai biết gì đâu,vì cũng mới nuôi,nuôi theo tình cảm:D

khu vườn này ở nhà bè anh ạ, nếu anh rãnh có thể bữa nào,anh với bạn bè anh ghé qua chơi cũng tốt,rất hoan nghênh những ai yêu thích :D sdt 0907 70 70 27

Đồng ý với anh Hoan về dáng dấp và xoáy dài đẹp. Em chí chê cái móng chân không phải màu đen thôi còn lại là OK.
dạ đây là chó của bác quốc việt tặng nên em nó xấu đẹp gì em cũng ok hết.

chỉ cầu mong sao nó biết giữ nhà cho thiệt giỏi là ok.

con nào giữ nhà giỏi,không cần biết là lai hay không? chó cỏ hay chó ngọai gì,thì giữ lại.
còn không thì em cũng đẩy tụi nó đi:D

những con em giữ lại thì rất giữ:D

à nhân tiện cho em hỏi luôn..

ở đây có bác nào biết chổ bán mấy lọai xích cỡ lớn (vòng cổ) để em cho con vện mang... thứ như mấy cái cho pitpull ý..

nguyenducminh63

Active Member
dạ nó là vện đó anh ạ:D

hihi,cám ơn anh có những lời khen

em cũng mới nuôi mấy con phú quốc này thôi hà anh ơi,em phải từ từ tìm hiểu thêm nữa.

em thì thương chó thôi anh ạ,thấy nó ốm thì đi mua hộp sữa cho nó ăn để nó mập:D chứ ai biết gì đâu,vì cũng mới nuôi,nuôi theo tình cảm:D

khu vườn này ở nhà bè anh ạ, nếu anh rãnh có thể bữa nào,anh với bạn bè anh ghé qua chơi cũng tốt,rất hoan nghênh những ai yêu thích :D sdt 0907 70 70 27

dạ đây là chó của bác quốc việt tặng nên em nó xấu đẹp gì em cũng ok hết.

chỉ cầu mong sao nó biết giữ nhà cho thiệt giỏi là ok.

con nào giữ nhà giỏi,không cần biết là lai hay không? chó cỏ hay chó ngọai gì,thì giữ lại.
còn không thì em cũng đẩy tụi nó đi:D

những con em giữ lại thì rất giữ:D
Đó là ý kiến cá nhân của mình thôi chứ con chó khôn thì quý rồi. Mình cũng quan trong là tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà. Chúc cun mau lớn, phát triển tốt.