• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin chào mọi người

:love struck:ôi vui quá! mình yêu mèo từ nhỏ, vậy mà bây giờ mới để ý thấy có trang web cho mèo vui như thế này! mình là Dung, con giai mình tên là Bom bom, xin chào các anh chị trên vietpet:love struck:

chào mừng bạn đến với đại gia đình viietpet ^^ .có gì bạn up ảnh bé nhà bạn lên giao lưu nhé

:love struck:đây là ảnh của con giai mình! mình cũng không rõ cháu thuộc giống mèo gì! nhưng thấy cháu xinh quá nên nằng nặc đòi ông xã mua cho!! yêu cháu lắm

a! được rồi! đây là Bom nhà mình! rất ít nói! hình như từ khi mình mang về là 3 tháng, cháu nó chưa nói câu nào! khi nào đói thì cọ cọ vào tay mình thôi! yêu lắm! thương lắm!

Sheryl

Active Member
ôi sao lại thế này? mình thấy ảnh hiện lên rồi mà
thấy rồi thấy rồi, một bé mèo mướp xù bông rất là yêu :D. Đang nồi đĩnh đạc mắt chăm chú nhìn gì thế không biết.

ruồi bẹp

Active Member

he he Bống đây, Bống đây!
thế là cả 2 đứa nhà Ruồi đều có anh em không cùng cha mẹ :))

ối trời ơi sao mà giống thế này? mỗi tội bom nhà mình sậm mầu hơn một chút ạ! hôm nào phải cho anh em nó đi giao lưu thôi bạn ruồi ơi!!

meonho124

Member
hì hì thế này buổi off nhỏ tiếp theo sẽ không nhỏ nữa rồi , chắc sẽ đông vui hơn nữa , Bom nhà bạn có mắt màu nâu nữa , Bống nhà chị Ruồi có mắt màu hơi xanh biển :D

ruồi bẹp

Active Member
lúc chụp ảnh là Bống đang nằm ở gần cửa nên nắng chiếu vào vậy chứ lông Bống cũng sẫm lắm :D

hoangtkv

Active Member
off ở đâu hả mọi người? nhà mình được cả 2 vợ chồng đều yêu mèo! mọi người họp ở đâu thì cho mình xách chồng mình theo cùng cháu Bom nhớ! hay họp luôn ở nhà mình đi!:)

hức hức mèo mướp xù :(( :at wits end: ngày nào cũng lên cơn thèm mèo mướp xù như cơn nghiện :at wits end: đang quyết tâm cai cơn nghiện :(( chỉ dừng lại ở 2 đứa thôi.

hoangtkv

Active Member
mùng 3/10 đại gia đình Vietpet.com họp đó bạn ạ. Thỏa ước mong nhé

lululubu

Active Member
Êu ôi, mèo nhà chị này xinh thế, mướp xù bông bông, nhìn muốn bế ghê cơ.
Mà sao topic có mỗi 1 ảnh của bé vậy hả chị?