• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin chó!

tomy

Em Tomy nhà mình sáng nay ra ngõ :(( bị câu mất tiêu.. giờ chưa thấy về. Chắc mất rồi quá.. huhu...
Mình sống 1 làng nhỏ ngoại thành ven đô. Nhà mình rộng 100m. Là nhà Ba gian ngày xưa, có sân và vườn. Mình có nuôi 1 em mèo, mình cũng xin được em mèo đó trên diễn đàn Pet này đó. Giờ mình tha thiết muốn tìm 1 hoặc 2 em chó.
Chó đực, là chó ta, nhỏ thôi nha.
Chứ lớn mình sợ mang về nó chạy mất thì mình lại ngồi khóc nữa. Bạn nào có chó mới xinh " thương tình" cho mình mấy em về mình nuôi.
YH: thu.clover@yahoo.com.
Alo: 0936 223 342
Tha thiết mong tin. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều.
Nhà mình ở Thanh Xuân Nam - đối diện Lương Thế Vinh nha

tomy

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
XIn hoac muon mua cho con

tomy

up liên tục. mong mỏi chờ chó. nhưng mình muốn nuôi chó ta thôi. thích chó ta, và cũng k đủ điêu kiện để mua cho lai. nàh b ạn nào có chó mới sinh để lại cho mình 2 con nhoa, upppppppppppppppppp