• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin chó giống nhỏ như chihuahua hoặc phốc sóc

bumkhi

Trước đây mình có nuôi 1 chú chihuahua cực xinh, nhưng không may lai để mất em nó. Mình đang rất muốn nhận nuôi 1 chú cún nhỏ nhỏ, là chó lai cũng đc miễn cha mẹ của nó là giống chó nhỏ như giống hihuahua hoặc phốc sóc, vì mình không thích chó to. Mình còn là sinh viên nên không đủ tiền để mua 1 pé về nuôi. Bạn nào không muốn hay không đủ điền kiện nuôi thì cho mình xin nhé. Mình thật lòng muốn nhận nuôi chứ không phải là cò nên có thể yên tâm. Mình đã có kinh nghiệm nuôi chó con vì nhà mình có nuôi 1 chú chó ta canh nhà. Dưới đây là hình pé cún mà mình đã từng nuôi. Hy vọng bạn nào có nhu cầu cho chó thì liện hệ mình nhé 0935 634 610. Cứ để lại mes nếu mình hok nghe máy nhé! thanx mọi người nhìu

Mốc yêu

Member
Bạn ơi mình bảo thật là để dành chút tiền ăn sáng, mua lấy một em cún ta cũng được mà nuôi, vì đã yêu động vật thì nuôi giống gì cũng được mà, chứ bây giờ phần lớn ai có chó mà không nuôi nữa thì cũng bán bạn ạ, nhất là giống chó nhỏ như chihuahua hay phốc sóc như bạn muốn thì cũng có giá ít nhất là từ 4 đến 6 triệu cơ :D