• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin chó Alaska !

giuthucung

ý mình nói anh hùng ỡ đây là anh hùng rơm đấy bạn nói nhà bạn gái không có tiền nhưng có điều kiện nuôi nghe hay gớm tiền chữa bệnh cho nó còn mắc hơn tiền mua nó , chó nào cung là chó thôi bạn bộ chó ta thì không nuôi được à chó ta thì không xứng để được nuôi được nâng niu à bộ chỉ có chó loại tiền triệu mới nuôi được à , chó nào củng là chó thôi bạn ơi

bạn làm gì đó để mua 1 em đi, như thế sẽ có ý nghĩa hơn và bạn sẽ quý trọng người bạn của mình hơn đấy... :)

huu

gạch đá tứ tung =]] thôi bạn đi cầm cố gì đấy mà mua 1 con đi chăc cũng có người bán giá 6 7tr cho mà mua =.= mua = tiền mới biết giữ kỹ =]] giống như xài 1200 vs ip5s vậy thôi rẻ tiền mà đx cho thì xài càng ẩu ... Mắc tiền nhưng tự mua nâng niu lắm ^^

toanlevan2

Mình củng rất thích alaska nhưng lại ko có tiền mua mình hỏi mấy bạn vài câu được ko ạ. 1 ) mình có thể mua một em alaska ko thuần chủng, đã bị lai tạp, ko có giấy tờ nhưng em nó vẫn giữ được màu trắng tinh khiết và màu đen huyền (mình thích màu đen trắng)và nét đẹp của alaska với giá 2tr được ko ak. 2)khi nuôi con đã bị lai hoặc ko bị lai cho nó ăn cơm thường đc ko ạ(chủ ăn gì chó ăn nấy hay là bao giờ cũng phải ăn đồ hộp, thịt bò :-*

chanh_muoi

Mình nói thật,đã yêu chó rồi...thì loại nào mà chả là chó.Loài nào mình cũng cần phải chăm sóc...ý mình nói ko phải là chê chó nọ,ghét chó kia,loài nào cũng cần phải chăm sóc cả... nhưng mà bạn cũng vừa phải thôi,đã ăn mày lại còn đòi xôi gấc

hiepdd

Member
Xin lỗi cô chứ cô lớn rồi mà nói chuyện không suy nghĩ. Không biết cô có chắc là con gái cô nó không bao giờ xin cái gì của ai ko nhỉ?? :)) Nếu nói như cô thì ADmin nên dẹp luôn cái box này cho lẹ nhỉ. :)|
đinh công mạnh . ngta lớn tuổi nói đúng rồi còn gì nữa . k có lòng tự trọng à còn cãi . nói xin hộ bạn gái , rồi nhà bạn gái có điều kiện này nọ . xin lỗi có đk nó mua ngay . hay loại mày thích thể hiện tặng nhưng k dám bỏ tiền , lên đây xin rồi tặng bạn gái . rẻ rách .
mà đằng nào cũng xin kiểu ảo này , xin luôn con nhập ấy , cho nó xịn