• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin 1 em cho phốc sóc .

Tubee

Mình muốn nuôi 1 em phốc sóc trắng 4 > 1 năm tuổi .Bạn nào không muốn nuôi nữa,thì để lại cho mình nhé . Mình cám ơn .;)

híc bạn này xin chó dễ thương ghê,ai ma cho bạn thì mình chết liền,chó ta thì còn có người cho,up cho bạn có thể sớm đc ý nguyện hehe
:))

jenny_Q

Vietpet sponsor
thật là buồn cười năm nay la 2011 sắp sang năm 2012 rồi mà nhiều đứa vẫn cứ năm mơ giữa ban ngày đúng là ôm cây mà đợi thỏ nhé sắp có thỏ đâm đầu vào gốc cây rồi =))=))=))

Tubee

thật là buồn cười năm nay la 2011 sắp sang năm 2012 rồi mà nhiều đứa vẫn cứ năm mơ giữa ban ngày đúng là ôm cây mà đợi thỏ nhé sắp có thỏ đâm đầu vào gốc cây rồi =))=))=))
xin lỗi bạn :) mình bảo để lại cho minh chứ đâu có ghi chữ " xin " nào đâu,đừng tỏ ra nguy hiểm như thế :-h

py103

Member
Tiêu đề topic có chữ xin kìa.Mà viết cái tiêu đề đọc k hiểu luôn....

yeucho90

Member
xin lỗi bạn :) mình bảo để lại cho minh chứ đâu có ghi chữ " xin " nào đâu,đừng tỏ ra nguy hiểm như thế :-h
Tiêu đề có cái chữ "xin" kìa.Ai mới nguy hiểm đây.Với lại từ "để lại" cũng nhiều nghĩa lắm bạn.Haizz.Phốc sóc cả chục triệu bạc.Ai mà dám cho kia chứ.:-ss:-ss

hanhjen

Member
Bạn ấy xin thì cứ xin thôi, ai cho thì cho, ko thì thôi chứ đừng ném đá thế chứ :( Nói thật xin thế này khó lắm, chẳng ai lại đi cho người lạ một con cún mấy triệu. Nhưng ko phải ko có hy vọng :D Vì mình cũng thấy có 1 số trường hợp cực kì đặc biệt, rất may mắn đã xin đc. Chúc bạn là một trog số những người cực kì may mắn đó :)

phenmaleat

Active Member
sao mọi người cứ nói nặng lời với bạn ấy thế,ai chả có ước mơ,mọi người cứ để cho bạn ấy hy vọng đi

Dr.N0

cũng có nhu cầu, ai cho hoặc bán thì pm thông tin về chó cụ thể nhé ?