• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin ý kiến các achị về bé Nục 2tháng của e

donguyentramanh

Dạ , xin các achị cho e nhận xét về bé ạ. E có ít kiến thức về bé lắm :(:)-*:-?? , cám ơn các a chị trc ạ

quyvp0803

Chào bạn, mình cũng thích giống này, nhưng cũng chưa tìm hiểu được nhiều. Nhìn qua thì thấy em này đẹp đấy, chân to, lớn lên chắc oai vệ lắm đây. Bạn mua e ấy bao nhiêu thế? Đẹp

donguyentramanh

:"> . mình mua bé có 6tr thôi:">>:D< . bé còn khá nhỏ và hơi bị cao , nghe nói rott mà cao là bị xấu:-??. Bé ốm quá à , hình như đc có ~7kg mà dc 2 tháng rồi

63006100

Member
mình cũng kết rot lắm mà chưa có tiền mua. nhìn mặt chó của bạn lớn lên chắc gấu lắm đó nha. mà bạn mua ở đâu vậy?

trantantai

Active Member
Nhìn hình đầu vui quá, giống trái dừa cắm trên 2 cây tăm. Chưa biết chụp hình chó rùi. Con này đầu to, mõm cũng to mà mặt không gãy, nhìn tàm tạm, đúng là giá 6 triệu có khác. Làm già có rot rẻ mà đẹp

donguyentramanh

cám ơn mngười. mình mang bé về và k bíet j về gíồng này nhưng cũng đag tìm hỉêu. chắc theo mặt chuyên môn thì bé xấu nhưng với mình ,bé ở với mình đc vài ngày,bé đáng y và mình yêu bé nhìêu lắm. dù sao mình cũng thg bé dù bé có s đi nữa

Chó đẹp, đầu thủ, chân tay to, màu mảng nhìn cũng ok.....6 triệu vậy là đẹp lắm rồi bạn ak, loại này thuộc dòng đại, không phải dòng chuẩn như các con nhập bên châu âu về.

bạn phải trả học phí cho ...hồ cẩm đào.... rồi
hàng hồ cẩm đào nhìn còn hầm hố hơn hàng châu âu đấy, tùy sở thích của từng người thôi bạn ak. Ai nói mua chó của bọn tung của ko đẹp, phải nhìn vào thực tế mà đánh giá chứ.....

Nhìn hình đầu vui quá, giống trái dừa cắm trên 2 cây tăm. Chưa biết chụp hình chó rùi. Con này đầu to, mõm cũng to mà mặt không gãy, nhìn tàm tạm, đúng là giá 6 triệu có khác. Làm già có rot rẻ mà đẹp
Tùy vào sở thích của từng người thôi loại này mặt không gãy nhiều nhưng được cái đầu thủ tay chân to và dáng cao hơn bọn rott châu âu nhiều. Ai nói rott mua mắc tiền mới đẹp, có những con mất tiền nhiều mà chẳng được tích sự gì. Theo mình thì con này nhìn rất ok, đừng nhìn vào số tiền mà đánh giá con vật nhé.

kieukhanh

Member
Tùy vào sở thích của từng người thôi loại này mặt không gãy nhiều nhưng được cái đầu thủ tay chân to và dáng cao hơn bọn rott châu âu nhiều. Ai nói rott mua mắc tiền mới đẹp, có những con mất tiền nhiều mà chẳng được tích sự gì. Theo mình thì con này nhìn rất ok, đừng nhìn vào số tiền mà đánh giá con vật nhé.
"Sự thật mất lòng"...mới chơi không thể nói nhiều về con Rott đẹp nó thế nào,cũng không bàn về dòng đại hay "hàng châu Âu",cũng chả phải nhiều tiền mà đẹp...
Có thể sở thích của bạn là "Rott đại" hay vì lý do nào khác :-??
Tại sao nó to như con Mastiffs vậy :-??
Cứ đà này Việt Nam toàn "Rott đại"

"Sự thật mất lòng"...mới chơi không thể nói nhiều về con Rott đẹp nó thế nào,cũng không bàn về dòng đại hay "hàng châu Âu",cũng chả phải nhiều tiền mà đẹp...
Có thể sở thích của bạn là "Rott đại" hay vì lý do nào khác :-??
Tại sao nó to như con Mastiffs vậy :-??
Cứ đà này Việt Nam toàn "Rott đại"
Có người thích loại này, người thích loại kia. Rott đại nhiều thì rott chuẩn cũng nhiều đâu kém thậm chí có khi còn hơn nửa. Nói chung là tùy sở thích cá nhân từng người. Mình thì ủng hộ tất cả những ai yêu và đam mê rott. >:D<

bosskju

thôi a Quý ơi...tội nghiệp ng ta...nhưng mà xin chia bùn cùng bạn...đây là hàng tàu đấy

Rockroll

Thấy các bác nói xấu nhau nghe nản quá (E cũng là thành viên mới. . .hehehe). Nuôi chó vì niềm đam mê, nhưng nghe các bác nói ra sặc mùi tiền. . .

Thấy các bác nói xấu nhau nghe nản quá (E cũng là thành viên mới. . .hehehe). Nuôi chó vì niềm đam mê, nhưng nghe các bác nói ra sặc mùi tiền. . .
đúng đó em đồng quan điểm với bác, nuôi chó vì đam mê chứ sao cứ phân biệt.:x. Chỉ cần thấy thích là được chứ tiền bạc ko quan trọng, thích là chích thôi.