• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xây nhà mới cho các bé mèo nhà Bơ Sữa nào...

Sheryl

Active Member
Xám Bi chỉ ăn hạt thôi mà nhìn giống béo phì thế. Hay hạt nhà cô Sheryl khác hạt nhà cháu?
Phong thủy tốt chủ béo mèo béo. Chứ hạt thì như nhau thôi :)). PM em địa chỉ nhà nhé.

linhlady

Member
Xám Bi chỉ ăn hạt thôi mà nhìn giống béo phì thế. Hay hạt nhà cô Sheryl khác hạt nhà cháu?
Ở nhà Bơ Sữa nó không phải ăn để lấy sức chứ ở nhà chị Sheryl chắc Xám Bi chịu khó ăn uống tích mỡ để đầy đủ năng lượng đi tán gái đẹp chứ.Trước ở với Ginger có được xơ múi gì đâu =))

D_P_HOA

Active Member

Đầy đủ "hàng họ":

Chơi:

Ngủ:

Lười: ít khi mở cả 2 mắt, mở một mắt để tí nữa nhắm lại đỡ mất công, cuộc sống như thế này, nhìn 1 mắt là đã quá đủ rồi....
Ôi bố bé Mori đây mà :x, đúng là bố nào con đâý :)), nhất là quả dáng nằm vô cùng sexy :))

tomiu

hihi công nhận bạn xám bi nhìn đáng ghét nhưng cũng đáng iu quá, nhà mình có em Tôm rùi, khi nào có điều kiện cũng phải tậu thêm một em giống xám bi cho bọn nó chơi với nhau thui. :x:x:x

Linhmu_93

Active Member
Nhìn Ginger giống thằng cu Dưa Hấu nhà chị Milky quá cơ! Nhà Bơ Sữa toàn mèo khỏe mèo đẹp. Tiếc là em chưa được giao lưu với anh chị lần nào mà ac đã chuyển vào ĐN rồi.

Nhìn Ginger giống thằng cu Dưa Hấu nhà chị Milky quá cơ! Nhà Bơ Sữa toàn mèo khỏe mèo đẹp. Tiếc là em chưa được giao lưu với anh chị lần nào mà ac đã chuyển vào ĐN rồi.
Vẫn còn thằng cu Xám Bi đang hưởng rét của Hà nội:

Mò mãi mới khai quật topic này! Tiếp dòng thời gian...

Tập đoàn mèo con: 4+6 = 10 bé

4 anh chị trước:

đủ 10 bé:

kokokiukiu

Active Member
Ngất mất thôi,xinh quá:x.x.x:x
Phen này gia đình Bơ Sữa tha hồ chăm trẻ con,ước gì tụi nó cứ bé mãi như thế này mẹ BS nhỉ;))=))

Boo Boo

Member
Bố cháu đăng ảnh lên đấy cô Kiu ạ. Nhân dịp phải chăm chúng nó, mẹ cháu bỏ làm rồi, giờ thì lại thất nghiệp toàn tập rồi. Hu hu, tiền đâu mua sữa cho các con bây giờ.
Ước bé mãi tầm 2 tháng thôi, chứ thế này thì bé quá, hi hi......

kokokiukiu

Active Member
Bố cháu đăng ảnh lên đấy cô Kiu ạ. Nhân dịp phải chăm chúng nó, mẹ cháu bỏ làm rồi, giờ thì lại thất nghiệp toàn tập rồi. Hu hu, tiền đâu mua sữa cho các con bây giờ.
Ước bé mãi tầ m 2 tháng thôi, chứ thế này thì bé quá, hi hi......
Em biết là bố BS đăng ảnh nhưng mà em phải hú mẹ Bs thì chị mới vào trả nhời e chứ:)) .chị ở ẩn hơi bị lâu rồi đấy.,:(.
Bỏ làm ở nhà chăm mèo rồi hả c?Bao giờ em mới được thất nghiệp giống chị nhể..:)):))

bdlinh87

Member
Tập đoàn mèo con: 4+6 = 10 bé

4 anh chị trước:

đủ 10 bé:

Oa, có cả 1 đàn mèo con thế này mình cũng muốn được nghỉ việc ở nhà trông chúng nó quá (với điều kiện có người đi kiếm tiền nuôi mình và đàn mèo);;)
Sau này nhất quyết phải lấy 1 anh chồng thích mèo để nuôi cả 1 đàn thế này mí được 8-> Ôi ước mơ của tôiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiiiiiiii

Gemma

Active Member
Giời ơi, vào xem tập đoàn mèo con Sở thú nhà Bơ Sữa chói hết cả mắt! Xinh đẹp quá cơ! :x:x:x

Boo Boo

Member
Mệt lắm mẹ Gem ạ. Hại thần kinh nhất là cứ phải đoán xem đứa nào lông ngắn đứa nào lông dài. Nguy cơ là tuần sau nhà cháu trả 5 mẹ con Đậm Đà về nhà rồi, con mấy đứa chíp chíp chưa biết đi thôi.

Boo Boo

Member
Oa, có cả 1 đàn mèo con thế này mình cũng muốn được nghỉ việc ở nhà trông chúng nó quá (với điều kiện có người đi kiếm tiền nuôi mình và đàn mèo);;)
Sau này nhất quyết phải lấy 1 anh chồng thích mèo để nuôi cả 1 đàn thế này mí được 8-> Ôi ước mơ của tôiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiiiiiiii
Khó gì, trên này đầy bạn giai chưa vợ kìa. Chịu khó đi off kiểu gì chả có anh để ý, hí hí.............

linhlady

Member
Trả Đậm Đà về nhà là như nào hả c?
Hôm trc e vừa xem trên facebook xong. :)):x Đậm Đà với Xám Ngố toàn đi đẻ thuê, bọn nhóc giống bố khiếp đi dc

kokokiukiu

Active Member
Mệt lắm mẹ Gem ạ. Hại thần kinh nhất là cứ phải đoán xem đứa nào lông ngắn đứa nào lông dài. Nguy cơ là tuần sau nhà cháu trả 5 mẹ con Đậm Đà về nhà rồi, con mấy đứa chíp chíp chưa biết đi thôi.
Thế giờ đã rõ mấy dài mấy ngắn chưa hả c?Em thích mấy đứa chíp chíp chưa biết đi hơn mấy đứa lớn,trông yêu hơn :x:x:x

Boo Boo

Member
Trả Đậm Đà về nhà là như nào hả c?
Hôm trc e vừa xem trên facebook xong. :)):x Đậm Đà với Xám Ngố toàn đi đẻ thuê, bọn nhóc giống bố khiếp đi dc
À, Đậm Đà đã được tặng cho nhà cô Bơ Sữa, nay em Đậm Đà sinh con chị mang về nuôi hộ. Giờ nhà cô ấy sắp sửa xong, lắp thêm máy lạnh -> có chỗ cho mẹ con Đậm Đà mát mẻ nên "đòi" về.:(:)((

Boo Boo

Member
Thế giờ đã rõ mấy dài mấy ngắn chưa hả c?Em thích mấy đứa chíp chíp chưa biết đi hơn mấy đứa lớn,trông yêu hơn :x:x:x
Chịu, chả biết dài hay ngắn. Có đứa mấy hôm trước chị bảo chắc chắn lông dài rồi, mấy bữa sau lại nghi ngờ "hay là lông ngắn nhỉ?" và ngược lại. Con của Ngố lông đều, dày và đẹp hơn con Đậm Đà.