• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xây nhà cho mấy đứa nông dân nhà mình!

mimimiumiu

Member
Cả 2 bố con nhà này đều đệp giai như nhau nhỉ:D Cháu Hachi mới 3 tháng mà trông lớn quá ( đọc tên cháu lại nhớ phim có chú cho Hachiko) :x:x

Ui! Thì ra là bé Hachi ngày xưa đây! Bé lớn và đáng yêu quá! :x:x Chúc con luôn khoẻ và hay ăn chóng lớn.
Thằng bé ú ù nhìn cưng thật đấy, mẹ Bánh Mỳ Mơ chăm con khéo quá, má cứ phúng phính thế kia thì yêu chết mất :x:x:x:x:x
Xinh quá đi, lông thì bông xù lên thế :"> con ơi lớn nhanh xinh zai ra cho gái hà thành chết bớt đi con nhé :">
Cả 2 bố con nhà này đều đệp giai như nhau nhỉ:D Cháu Hachi mới 3 tháng mà trông lớn quá ( đọc tên cháu lại nhớ phim có chú cho Hachiko) :x:x
Cháu nó vừa tắm xong được sấy cho bông xù lên nên mới lừa tình thế đó ạ, chứ ở ngoài nhìn ở ngoài cháu nó nông dân móc cống lắm ạ. :-ss

Hachi xinh zai quá:x:x:x.bõ công chăm sóc của mẹ BanhMyBo,em không ngờ được là bé đã lớn từng này rồi đấy chị ạ<:p<:p
Ôi em ơi, chị ngày nào cũng nhìn nên không thấy lớn tí nào thành ra toàn ám ảnh là con mình ăn cháo rau nên không đủ chất, thua kém mọi người nên cố nhồi nhét cho con thật lực mà vẫn không thấy khác gì :(

bonus thêm mấy cái ảnh khoe dáng ngủ bất hủ của cháu:

Mặc dù cháu là con zai nhưng cháu có đôi tai và cái đuôi phớt hồng :x:x:x, mũi của cháu cũng khác màu nhưng vì mặt cháu nhọ nhem nên nhìn không nhận ra được :))

Sheryl

Active Member
Hachi là cream color point :D (hymalayan màu cream) :x. Lúc nhỏ màu kem nhạt quá cứ tưởng trắng xóa nhỉ. Yêu Hachi quá cơ, vẫn chưa sang thăm cháu được. Tình hình táo xờ bón của cháu đã ổn chưa hả em.

Linhmu_93

Active Member
hihi, nghe tên Hachi e lại tưởng cháu nó là gái! mấy đứa mặt tịt này dễ thương nhưng chăm sóc cũng vất vả hơn bọn "mũi cao" nhiều. chúc Hachi mau lớn và ngày càng đẹp zai nhé!

Hachi là cream color point :D (hymalayan màu cream) :x. Lúc nhỏ màu kem nhạt quá cứ tưởng trắng xóa nhỉ. Yêu Hachi quá cơ, vẫn chưa sang thăm cháu được. Tình hình táo xờ bón của cháu đã ổn chưa hả em.
Ổn hơn nhiều rồi chị ạ, out put mỗi ngày 1 lần, chỉ có hôm nào mà em bận quá k ở nhà cho uống nhiều nước thì sản phẩm hơi khô một chút. :D

TooDesign

Member
trùi bé này sao giống Kapi nhà mình quá :x:x:x không biết có họ hàng bà con xa gần gì không ta...