• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xám blue nhà mình đã sinh puppy

lambeckham

Active Member
với sự kết hợp của Katu vs xám { tên của em cái } đã cho ra đời 6 puppy 3 đực 3 cái......mình rất vui và hạnh phúc mình xin chia sẻ với các bạn hình ảnh các em nó

lambeckham

Active Member

ảnh cuối là papa tụi nhóc........đây là hình ảnh các puppy được 2 ngày tuổi

cuteo9999

Member
xin chúc mừng bạn co 1 đàn cún đẹp bạn ở đâu vâỵ đàn cún nhà bạn có bán ko vậy con chó bố đẹp wa

lambeckham

Active Member
lâm cảm ơn bạn. đàn này bạn bè mình lấy hết rồi còn mỗi 1 em cái thôi bạn ạ

lambeckham

Active Member
lâm ở 40 lương ngọc quyến bạn ơi.....nhưng lâm nuôi các em nó bên ngọc thụy gia lâm bạn à.......hôm nào buồn buồn vui vui sang chém gió với mình hihihiii

oh viết bài xong ko sửa đc sorry bạn mình ở Hà Nội cơ

cuteo9999

Member
bạn ở đâu vậy gia lam chỗ nào vậy hôm nào mình wa chơi mình cũng ở gja lâm vây.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chúc mừng Lâm nhé, đàn xoáy con nhìn dễ thương quá, ấn tượng với màu lông Blue như Bully .

lambeckham

Active Member
To cuteo : mình ở tổ 17 ngọc thụy bạn ơi bao h sang alo mình
To anh duy : anh duy ơi dây da đẹp toàn SG mới có anh ơi em tìm cho anh hoài mà chưa đc
To tùng : lâm cảm ơn tùng........hồi mới chơi xoáy lâm đã đam mê mầu này rồi hihiii