• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wellcome to : CLB Pitbull Đất Cảng

kakapham

Member
Chú xem thế nào ổn định công việc rồi khiêng 1 em về luyện thôi chứ hả , chứ để chú béc giê bị mất chú chó ta cứ bắt lạt như thế thì chết =))=))=))
ah mà cố thuyết phuc vợ cũng thích nuôi cún vào nhé .
câu lạc bộ pitbull Đất Cảng sẽ có nhưng chế độ hỗ trợ cho a e nuôi pit
những a e mà nuôi pit khỏe dạy pit chiến thì càng được tuyên dương
những a e có những chú pit trưởng thành thì sẽ được lên chức trưởng lão,,,,,,,,,
được hưởng những chế độ biệt của CLB,,,,,,,,,,,,,
đề nghị a e cố gắng phát huy hết khả năng để CLB thêm vững mạnh,,,,,,,,,

HHH2302-hp

Member
Chú xem thế nào ổn định công việc rồi khiêng 1 em về luyện thôi chứ hả , chứ để chú béc giê bị mất chú chó ta cứ bắt lạt như thế thì chết =))=))=))
ah mà cố thuyết phuc vợ cũng thích nuôi cún vào nhé .
Vâng! kiểu gì em cũng phải kiêng 1 em về luyện thôi, hôm chủ nhật sau khi chia tay ace về, chiều em đi Đông chiều xem mấy con ngao tạng tại trại chó Phượng Hoàng, nhìn mấy con ngao Tạng hình thể to mà muốn bắt quá nhưng không có thời gian mà chăm sóc, thuyết phục vợ cùng mê chó chắc khó hơn ''lên trời". Thôi cố gắng nuôi 1 em pit ngon lành 1 chút còn giao lưu với con Phú nhà anh chị chứ?. Khi nào bắt pit em đặt tên là Trọc, ghép với con chó nhà anh chị thành "Trọc Phú" hihihi, để hi vọng 2 nhà thành Trọc Phú anh chị nhỉ???

Phan Quốc Huy

futhuy

Member
Vâng! kiểu gì em cũng phải kiêng 1 em về luyện thôi, hôm chủ nhật sau khi chia tay ace về, chiều em đi Đông chiều xem mấy con ngao tạng tại trại chó Phượng Hoàng, nhìn mấy con ngao Tạng hình thể to mà muốn bắt quá nhưng không có thời gian mà chăm sóc, thuyết phục vợ cùng mê chó chắc khó hơn ''lên trời". Thôi cố gắng nuôi 1 em pit ngon lành 1 chút còn giao lưu với con Phú nhà anh chị chứ?. Khi nào bắt pit em đặt tên là Trọc, ghép với con chó nhà anh chị thành "Trọc Phú" hihihi, để hi vọng 2 nhà thành Trọc Phú anh chị nhỉ???

Phan Quốc Huy
Hehe thế thì hay quá , chúc chú mau chóng thành công , để a e mình thành trọc phú sớm nhé :))

futhuy

Member
xin chúc mừng CLB PitBull HP đã có 1 buổi họp thành công tốt đẹp và ngày càng đoàn kết cùng CLB pitbull HD ngày càng lớn mạnh<:p<:p<:p>:D<>:D<>:D<
Cám ơn bạn , HD bây giờ mới là địa phương sở hữu rất nhiều hàng khủng , cũng xin chúc a e HD luôn có những bước tiến vững chắc nâng tầm cho Pitbull VN .

9/6/2011

hi ! xin chào mọi người Nếu có lớp huấn luyện Pit về đêm thì cho xin đăng ký một xuất ra giêng gửi Pit nhé ke ke

9/6/2011

thì ảnh nào đẹp thì mới up lên chứ , ảnh nào cũng up lên thìn lộ hết à hê hê

9/6/2011

à mà a Khánh ơi ảnh chụp cả đội cuối cùng đẹp như thế mà sao a k up lên thế . Định cất đi làm hàng độc à

Konica.dog

Member
à mà a Khánh ơi ảnh chụp cả đội cuối cùng đẹp như thế mà sao a k up lên thế . Định cất đi làm hàng độc à
Có đấy chứ em. Thiếu mỗi chú thợ ảnh đứng vào nữa là xong thôi. Hôm đó ai làm thợ ảnh đấy nhỉ :)):)):)):)):))

9/6/2011

gõ theo đường này nheùi cho ý kiến vì mình quay bằng iphone hê hê http:/youtu.be/dKhfHhcGiC0

9/6/2011

chẳng hiểu sao nó cứ dính nick đăng nhập của mình vào mọi n sửa 9/6/2011 thành youtu hộ tí nhé:))

futhuy

Member
chẳng hiểu sao nó cứ dính nick đăng nhập của mình vào mọi n sửa 9/6/2011 thành youtu hộ tí nhé:))
Đề nghị ông Cường và a Khánh từ lần sau đi off thống nhất là mặc vest vào nhé. Chứ nên đọc diễn văn như thế a e người ngoài người ta cười chết . =))

kakapham

Member
Đề nghị ông Cường và a Khánh từ lần sau đi off thống nhất là mặc vest vào nhé. Chứ nên đọc diễn văn như thế a e người ngoài người ta cười chết . =))
bác futhuy là rất ưa hình thức,mà bác ấy lại là trưởng ban thanh tra,nếu có vấn đề gì làm ảnh hưởng đến CLB là bác ấy phạt tiền ngay đấy,a trưởng và a phó chú ý cung cách ăn mặc khi đi làm việc,,,,,,,,,,,,,,,>:D<>:D<>:D<