• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vui Xuân Cùng Ngũ Hổ Tướng

ToanVL

Member
Chào ace

Lời đầu tiên TOÀN VL xin chúc cho tất cả AE trên DĐ Dogsinviet
SỨC KHOẺ DỒI DÀO
AN KHANG THỊNH VƯỢNG
Nhân dịp xuân về TOÀN VL xin gửi vài tấm hình của các e nhỏ nhà TOÀN đã được 26 ngày tuổi, để góp thêm niềm vui cho mùa xuân thêm ấm áp và hạnh phúc xin ae cùng chia vui và góp ý nhé.

TOÀN VL 094.345.3939 xin cảm ơn

Cha ROCKMAN những GÌ còn sót lại
Giải nhì cúp CLB 04.2011
Giải nhì DOGSHOW 2011

Mẹ con của 30 & LOE

Đàn con

Cảm ơn ae đã xem tin :)

Quê ngoại mình ở gần cầu ông Me - thị xã đó bạn, có gần nhà bạn không? Chúc cho đàn vện mau lớn, khỏe mạnh và đi TP dự Dogshow cho vui!

dinhtrung81

Member
chúc mừng.đàn chó con đẹp wa.hinh như chó bố mẹ chuyển ra bắc rồi pải ko vậy bác

aiquan72

Member
dể thương wá..........................................................................

Tep1979

Member
Chúc mừng gia chủ có đàn chó đẹp. Nhưng mình nghĩ nuôi các cún trên nền gạch bông (gạch đá hoa) sẽ không tốt lắm, dễ làm các cún hỏng chân! Mong chủ thớt đừng giận nhé! "Cún mẹ đẻ các cún đã khó, nhưng để chăm tốt được các cún còn khó hơn".

nduy

Member
nhìn nhiều cún , nhưng càng nhìn càng thấy phú quốc vện có vẻ đẹp đặc trưng của nó thiệt :D