• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HP thông báo OFFLINE 29.05.2011

cocker.fan

Active Member
upppppppppppppppppppppppp nào.Đêm t7 xem CK C1,các bác nhớ ngủ đến trưa rồi chiều off nhé :))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
UP>>>>>>>>>>>>>>>UP>>>>>>>>>>>>>> Mai lại đi OFF rồi .....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bông Ngố

Member
Vừa tắm cho Bông ngố để chiều nay cho đi gặp mấy anh Cún. Hy vọng Bông ngố tìm đc vợ ở buổi off:))

kakapham

Member
up cho lich off , hom nay e hok di duoc . vi co tran da bong . hiccccc ,,, xl mod may e hong vk
đi xem đá bóng mà không đi off ah,thằng e ý thức kém đề nghị bác Tùng phạt........cho nó treo giò cả tháng...........:beer:beer:beer:rule::rule::rule:

Bông Ngố

Member
Hôm qua mang 2 em mèo đi off, đến chỉ thấy người là người, có mấy bạn chó khủng, chẳng biết ai vào với ai nên lại ôm mèo về

yoko1910

Member
Hôm qua mang 2 em mèo đi off, đến chỉ thấy người là người, có mấy bạn chó khủng, chẳng biết ai vào với ai nên lại ôm mèo về
=.= hic hic làm em nháo nhác tìm chị vs bông :( ( tầm 4h30 ~5h kém em mới ra mà )

kakapham

Member
hình như chị này hôm đó mặc áo chấm bi ah,thấy có mấy e teen vây quanh nên mình k giám ra :D:D:D
to a Tùng. ảnh đâu ấy a nhỉ,úp lên đi ....................

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hình như chị này hôm đó mặc áo chấm bi ah,thấy có mấy e teen vây quanh nên mình k giám ra :D:D:D
to a Tùng. ảnh đâu ấy a nhỉ,úp lên đi ....................
Mấy hôm nay anh bận quá chưa UP được, anh giao lại cho Tùng Coker sẽ up giúp anh rồi, có lẽ tối nay sẽ có ảnh thôi em :-bd