• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 28-08-2011

Phi Anh

Member
Hum qua đã báo cáo sơ bộ với lãnh đạo roài. Dạo này bận quá. Từ hôm nay trở đi, chắc đi làm về sớm nhất là 7h, muộn là 8.30 tối. Híc...
Ai thích beer phạt/thưởng thì ọp dài dài đến tầm 7h đi là đẹp...:D:D:D

Lâu rồi AE ta không ngồi lại với nhau để Rút....kinh...nghiệm!!!!!Chiều nay CV beer đê...AE nào hưởng ứng thì đk &báo cho AE khác biết nhé!!!Vui đây!!!!!
Dạo này có vẻ bia rượu quá đấy! khà khà!
Thế mấy anh em các bác định cho chó đi dạo hay định cho người đi uống bia đấy. khà khà:D

Nhà mình đang nuôi 1 em Alaskan Malamute tự dưng hôm nay bị chảy máu mũi khá nhiều, mình đang phân vân không biết cún nhà mình bị làm sao nữa. KHông biết có sao không , mình nghĩ chắc do nóng quá lên bị chảy máu cam, bác nào biết cách giúp mình không ????????????????

Dạo này có vẻ bia rượu quá đấy! khà khà!
Thế mấy anh em các bác định cho chó đi dạo hay định cho người đi uống bia đấy. khà khà:D
Cả hai Long ơi!khà khà to mồm vậy thôi....Chiều nào mà chả cụng...Toàn nước mía thôi,hôm nào nóng nóng oi oi đông AE thì mới làm một tý sương sương khoảng một Bom...hê hê vui ghê!!!!!!!!!!!!!!!!!:)):)):))

Phi Anh

Member
Cả hai Long ơi!khà khà to mồm vậy thôi....Chiều nào mà chả cụng...Toàn nước mía thôi,hôm nào nóng nóng oi oi đông AE thì mới làm một tý sương sương khoảng một Bom...hê hê vui ghê!!!!!!!!!!!!!!!!!:)):)):))
Tình hình hôm qua chi bộ sinh hoạt thế nào mà chưa thấy ai báo cáo? :D Hôm qua e về nhà 8h :">. Đến 9h lại lọ mọ xuống cty làm đến 6h sáng mới về 8-x:((. Lại vừa xuống cty tiếp roài...:D

Nhà mình đang nuôi 1 em Alaskan Malamute tự dưng hôm nay bị chảy máu mũi khá nhiều, mình đang phân vân không biết cún nhà mình bị làm sao nữa. KHông biết có sao không , mình nghĩ chắc do nóng quá lên bị chảy máu cam, bác nào biết cách giúp mình không ????????????????
Mà bạn ở đâu vậy? Nếu mà em nó bị tình trạng như thế. thì lên cho em nó đi gặp bác sỹ thú y xem thế nào. Còn nếu ở HD thì có thể đến nhà Bác Hải ở phố Cựu Thành nhờ bác ấy xem cho.

Mà bạn ở đâu vậy? Nếu mà em nó bị tình trạng như thế. thì lên cho em nó đi gặp bác sỹ thú y xem thế nào. Còn nếu ở HD thì có thể đến nhà Bác Hải ở phố Cựu Thành nhờ bác ấy xem cho.
Chết thật AE cùng CLB mà không biết nhau thế này...!!!Đợt này hoàn chỉnh đk thành viên xong mình sẽ in ra mỗi người một bản.AE phải đọc & cập nhật lưu vào bộ nhớ luôn để khi có việc mà còn giúp đỡ lẫn nhau...Nhất là AE ở xa ít được giao lưu với nhau,nên cũng khó phải vậy không Đ/C Long!!!

Phi Anh

Member
Chết thật AE cùng CLB mà không biết nhau thế này...!!!Đợt này hoàn chỉnh đk thành viên xong mình sẽ in ra mỗi người một bản.AE phải đọc & cập nhật lưu vào bộ nhớ luôn để khi có việc mà còn giúp đỡ lẫn nhau...Nhất là AE ở xa ít được giao lưu với nhau,nên cũng khó phải vậy không Đ/C Long!!!
Cách nhanh nhất để anh em nhớ mẹt nhau là ọp beer :)):)):))=))=))=)):D:D:D

tee

Member
few, đông vui quá, tiếc là chưa có áo nên chưa nhảy vào chụp hình đc :( tiếc vãi chưởng

aladin255

Member
few, đông vui quá, tiếc là chưa có áo nên chưa nhảy vào chụp hình đc :( tiếc vãi chưởng
Bạn có đủ 2 điều kiện này là có áo ngay
1. Thành viên CLB
2. Đóng quỹ sinh hoạt
-------------------------
Nếu đã đủ 2 yếu tố này rồi mà chưa có áo thì khiếu nại ngay :D

Hi vọng trong bức ảnh chụp tổng thể thành viên tháng 9 có bạn trong đó >:D<
Thân!

1. Thành viên CLB
2. Đóng quỹ sinh hoạt

Thân!
Mình lại mong muốn cần 1 đk quan trọng nhất:Là 1 thành viên thực sự!Còn đóng quỹ:Xét thấy đk của thành viên đó mà chưa có mình vẫn xin ủng hộ áo!!!
Mình &AE cũng rất mong Bạn ấy sẽ có mặt trong tháng 9.Thanks!

Tình hình là bác vũ bảo hoạt động của anh em dạo này hơi trầm, nên em làm 1 vài bức ảnh để tiếp lửa cho anh em!

Quả chốt nè!!!

tee

Member
1. Thành viên CLB
2. Đóng quỹ sinh hoạt

Thân!

Thành viên thì em đã đăng kí, quỹ sinh hoọa thì mong đc chỉ giáo thêm, em chưa nắm đc :D

Tình hình là em mới mua em này không biết là hôm này off em xin hỏi ý kiến bác vũ và bác dự xem em có được đưa em ý đi off cùng cho vui không? :)):)):)):)):)):)):))

haiauphonoi

Member
Nhìn loạt đạn này H Anh bán súng mới cũng được đấy:)) off tháng 9 lại thêm một tay súng nữa rồi như này thì bác P Anh có thể giảnh tay uống rượu rồi....:-ss Quả ảnh cuối có gửi gắm ý đồ gì không đấy hay định đưa hàng khủng về HD đấy3:-O3:-O

aladin255

Member
Hoàng Anh chơi hàng độc quá, tình hình là các bác trong ban quản trị đang đau đầu tìm chỗ off mới cho anh em ........

bác không nói làm sao mà em biết hết được chứ. Tại thành viên của Vietpet Hải Dương mình hùng mạnh như thế làm sao mà.,.. khà khà. Bác ở HD thì còn hay gặp anh em, chứ em thì ít gặp được... :D Đợt này phải giao lưu mạnh thôi. hihihi