• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 28-08-2011

Phi Anh

Member
Đúng là tương tàn chém giết rã man....Chỉ có mấy E ở quán beer là cười cứ Tành Tạch.....!!!!!Khà khà chiều nay ra CV chiến đấu tiếp hihi!!!
:D:D:D Cái quán beer cỏ ấy, beer kô ngon nhưng e lại rất khoái ngồi quán này...:)):)):))
Lần sau ngồi mình chỉ gọi nhiều ca nhỏ thôi nhé...:D:D:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Đàn ông, phụ nữ lại còn cả trẻ em nữa, nhiều người đi - nhiều cún tới lại cũng nhiều phó nháy với nhiều hình, quê mình tình hình phát triển rầm rộ quá . Chúc mừng chúc mừng........................... >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Phi Anh

Member
Phi Anh ơi!Hết ảnh cho video clip lên đi,mới thấy hết được chứ!!!!!!
Có nhiều clip lắm. Bác thích clip loại nào? hí hí hí...=))=))=))
Dạo này bận quá nên e chưa biết cách úp clip...:">

Có nhiều clip lắm. Bác thích clip loại nào? hí hí hí...=))=))=))
Dạo này bận quá nên e chưa biết cách úp clip...:">
Tính làm tiền hả???Không biết chiều ra CV mời beer A bảo chuyên Gia dạy cho!!!

aladin255

Member
Tính làm tiền hả???Không biết chiều ra CV mời beer A bảo chuyên Gia dạy cho!!!
Bác này chắc lại làm beer rồi ... ka ka. Thôi chuyển cho em để em up cho, up clip ở nhà tốn tiền lắm để tiền uống bia cho sướng ho ho ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Bác này chắc lại làm beer rồi ... ka ka. Thôi chuyển cho em để em up cho, up clip ở nhà tốn tiền lắm để tiền uống bia cho sướng ho ho ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Đồng tình với chú đèn thần!Chiều nay nhé!Hôm qua bận quá TIẾC...!!!!!!!!

sinhngay47

Member
Anh Vũ xem thế nào dạo này anh em lại ít ra Công Viên rồi đó chiều nay anh ra cổ VŨ anh em nhé :):):):)

sinhngay47

Member
Chiều nay ra đê. Sẽ kô có beer phạt đâu, mà là có beer thưởng...:D:D:D
Khi đi nhớ mang theo máy ảnh :p
Bác Phi Anh là chăm chỉ ra Công Viên nhất chiều nào cũng ra mỗi tội không có kún giống em ka kakaka=))=))=))

sinhngay47

Member

Rất tiếc vì bận đột xuất nên không tham dự với anh em VP Hải Dương được như đã hứa với Phi Anh. BSGV ngưỡng mộ anh em Hải dương qua tấm hình trên. Chúc VPHD vui vẻ, ngày càng phát triển !
Chắc dạo nầy Bác Bấu bân nên không có thời gian về với Ae Hải dương vậy off lần sau bác cố gắng về nhé:):)

Anh Vũ xem thế nào dạo này anh em lại ít ra Công Viên rồi đó chiều nay anh ra cổ VŨ anh em nhé :):):):)
Mấy ông này có vẻ chiều nào cúng ra công viên vui nhỉ. Tôi ở xa thấy cũng thèm. kha khà!
Mà mấy hôm nay thời tiết có vẻ nóng lực đấy nhé, mấy anh em cho mấy em nó tập thể dục ít thôi, không nóng như này là cũng mệt và nguy hiểm đấy nhé.

Mấy ông này có vẻ chiều nào cúng ra công viên vui nhỉ. Tôi ở xa thấy cũng thèm. kha khà!
Mà mấy hôm nay thời tiết có vẻ nóng lực đấy nhé, mấy anh em cho mấy em nó tập thể dục ít thôi, không nóng như này là cũng mệt và nguy hiểm đấy nhé.
An tâm đi Long ơi!Vì nhiệt tình nhất lại là hai ông không có chó hihi êu êu....!!!!

tình hình là chiều nay e đã đi làm 1 khẩu súng về để lần off tới này sẽ tác nghiệp cùng bác phianh và bác đèn thần!
đây là hình em nó

Boy Hai Phong86

Active Member
tình hình là chiều nay e đã đi làm 1 khẩu súng về để lần off tới này sẽ tác nghiệp cùng bác phianh và bác đèn thần!
đây là hình em nó
Ông em ngủ muộn thế nhỉ, chúc mừng em có súng đẹp để bắn em nha>:D<

hihi em phải trông con anh ạ, h nó mới ngủ h em đi ngủ đây chúc anh ngủ ngon! và mơ thấy thật nhiều chó hahahaha