• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 28-08-2011

boy_armani8x

Active Member
Nhìn quy mô quá, có cả chỗ để cho toy dog chơi..hihi, các bác làm cẩn thẩn và có trách nhiệm cao thật.. Phong trào vietpet ở Hải Dương chắc chắn sẽ lớn mạnh nhanh chóng trong thời gian tới đây..:D

Khà khà! Hôm qua về say quá! khà khà! vui quá!:D :D
Hy vọng lần sau còn vui hơn, say hơn... khà khà! :D
Cảm ơn 2 phóng viên Phi Anh và Duy đã ghi lại những khoảnh khắc của buổi offline ngày hôm qua. Xem còn hình ảnh nào thì post lên tiếp đi nhé. hihihi. cứ từ từ mà post nhé....

"I'm Police, look at me" :D

Go Go Boy

Lại khẩu hiệu cũ " Win giết giết giết" :))

OK Good Good

Khà khà! lần nào anh cũng say trước chú đấy. :D :D . Lần sau không cần hô khẩu hiệu nữa mà chì cần chỉ tay vào mục tiêu thôi nhá. khà khà!

Hôm nay quả là một ngày tuyệt vời!!! :)):)):))
Bây giờ tranh thủ up ảnh off hôm nay để anh em chiêm ngưỡng nhé. Chú thích ảnh, cũng như chó của ai thì ...tự nhận nhé. Vì hôm nay quá nhiều cún, đủ các thể loại nên mình không thể nhớ được hết...:)):)):))
Mình tự hào vì mình là người đến sớm nhất vì bác shell ra sau mình 5 giây =))=))=))

Oánh giá cao gia đình nhà đồng chí Long, nhà xa nhưng cả nhà đến rất sớm. Lại còn lo bữa sáng cho anh em nữa. Quả là chu đáo quá! Có chí khí! :D:D:D

Cảm ơn đồng chí Phi Anh đã có lời khen động viên. Hy vọng lần sau sẽ đến sớm hơn tí nữa và ngồi xem anh em làm. khà khà:D :D

Cuộc vui hôm qua sẽ không trọn vẹn nếu thiếu vắng anh em Hải Phòng :-*:-*:-*

xin lỗi anh Vũ cho em hỏi: em này có phải em Bốp của Nam béo không ạ ?
Chết Chết! bi giờ chẳng nhớ con nào mà mình đã nuôi nữa... khà khà! :D Chú bận ngày, xong còn bận đêm nữa làm sao mà... khà khà:D Vất vả quá thì nhờ anh em gánh vác, chia sẻ bớt cho nhé... hihihi

cách làm của Vietpet Hải dương thật là hay và chu đáo ^_^ ai cũng có thể đưa cún đến mà không lo bị thất lạc . chúc ACE VP HD ngày càng phát triển và vững mạnh
Cảm ơn đồng chí Phạm Huy Hoàng đã có lời khen động viên ACE vietpet Hải Dương, Vietpet HD sẽ có gắng để ngày cảng phát triển và chuyên nghiệp hơn. thanks!

Cảm ơn tất cả các ACE vietpet Hải Phòng đã tham gia nhiệt tình ủng hộ tinh thần cho vietpet HD. Cảm ơn Mr Tiến, Mr Đại, Mr Tùng... đã đưa Mr Long về đến nhà... khà khà:D :D Cảm ơn sự nhiệt tình của chú Đức Phạm và một số ACE HP khác... đã mang cả cún cưng về tham dự chung vui cùng vơi ACE vietpet HD.

haiauphonoi

Member

xin hỏi ông này là ô nào mà xăm trổ khiếp thế nhể :)
Xin thưa là đ/c này là an ninh của CLB và kiêm mảng văn hóa văn nghệ của CLB ạ....
Tiếc quá nhìn buổi off không có mặt buồn quá8->nhưng cũng may là về kịp để gặp được anh em trong off rượu ...đã quá các bác ạ,,,,,:-ss:-ss:-ss:-ss Anh em quây quần vui quá......

Xin thưa là đ/c này là an ninh của CLB và kiêm mảng văn hóa văn nghệ của CLB ạ....
Tiếc quá nhìn buổi off không có mặt buồn quá8->nhưng cũng may là về kịp để gặp được anh em trong off rượu ...đã quá các bác ạ,,,,,:-ss:-ss:-ss:-ss Anh em quây quần vui quá......
Một năm có 15 ngày nghỉ phép!!!Cố gắng xin mỗi tháng nghỉ 1/2 ngày đi E...?????hihi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thay mặt cho ACE VP HP xin trân thành cảm ơn sự đón tiếp rất nhiệt tình chu đáo của ACE VP HD, thật sự buổi OFF hôm qua rất vui chỉ tiếc rằng VP HD & VP HP lại tổ chức OFF chung 1 ngày thành ra anh em VP HP không ngồi giao lưu chung vui với anh em HD đến cùng được, xin hẹn được giao lưu với anh em HD vào 1 ngày gần nhất tại Thành Phố Hải Phòng.Anh em HD & HP sẽ ngồi với nhau giao lưu với nhau được lâu hơn.

Thân./.

linhnam

Member
Tiếp tục oánh giá cao tinh thần của bác Thanh, tuy "tuổi cao" nhưng bác cũng mang đến một chú rôtt rất khủng bố đến từ sớm để tham gia cùng anh em. Đặc biệt em này chỉ còn vài ngày nữa là...làm mẹ. Chúc mừng anh! Mời anh em xem hình

Đây là Bôn nhà mình, em nó là vợ của Vaith od Dragicevica nhà Việt Hồng Thái Bình. Tuy đã mang thai được 53 ngày sắp đến kì ở cữ nhưng Vietpet Hải Dương off em nó vẫn tham gia cùng với các thành viên khác ( Đồng chí Việt Hồng Thái Bình ngắm lại bà bầu nhà mình )

Phi Anh

Member
Bây giờ không xác sắp xếp ảnh theo từng chủ đề được nữa roài, tẩu hỏa nhập ma roài...vớ cái nào úp cái ấy vậy...:D:D:D

Đông vui này...

Phi Anh

Member
Rott nào...
Đoạn này nhận được chỉ thị cấp trên là quay video nên ít ảnh quá. Hôm nào gửi anh em clip biểu diễn nghiệp vụ sau nhé...

Phi Anh

Member
Rượu đê...
Hôm qua phê quá nhưng vưỡn nhớ chú Duy tị với anh là chụp ảnh nên uống ít. Lần sau anh nhường chú nhé...Híc