• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP Hà Nội thông báo lịch offline 10h sáng CN tại SVĐ Quảng An - Cập nhật trang cuối

acma_ngu

Member
Tình hình off dạo này xuống dốc quá, không khéo phong trào nuôi chó ở HN suy thoái mất

huangzhong

Chào tất cả mọi người, mình là thành viên mới . Mình có nuôi 1 con fox minpin nên đăng ký vào VP để tìm bạn cho cún. Mọi người làm ơn cho mình hỏi có buổi offline nào sắp tới ko.

nếu mình ko nhầm thì 18-10-2009 này lại off nè,10h sáng,tại sân quảng an đường đặng thai mai,hoan nghênh bạn!

havip03

Xin phép cho em hỏi với ạ.VP hà nội đến bây h còn off ko ạ.Nếu off thì vào khoảng thời gian nào ạ.Em mới gia nhập diễn đàn Vietpet nên rất muốn được giao lưu cùng với mọi người

Còn, nhưng phải theo dõi thường xuyên may ra mới ko bị bỏ lỡ. Khổ thế đấy. Hay là mỗi lần off BTC gửi mail thông báo cho toàn bộ mem nhỉ?

PhungPhuong

Vietpet sponsor
Sắp tới tết Canh Dần rồi...
Hi vọng ace Vietpet có thể off một lần đông vui trước khi năm mới đến.
Cuối năm ai cũng bận rộn nên chắc cũng không đưa cún đi chơi đc nhiều, có một buổi off chắc sẽ rất vui.
Hi vọng ace Vietpet bố trí thời gian và sớm thông báo với mọi người.....

Lynk_TG

Member
Mong BTC tổ chức 1 buổi off cuối năm để ace có thể gặp gỡ nhau. Em thấy bên vietdog off tương đối đều. Hi vọng bên mình cũng tổ chức đều để có sân chơi cho các chú cún với nhau.

Mèo thì bác nên sang box mèo để hô hào, chứ ở đây hội chó thì chẳng quan tâm nhiều đến hội mèo đâu =)) em thì hội chó hay hội mèo đều thích off hết ^^

bopben0910

Chao ban, minh la thanh vien moi cua vp nen chua biet nhieu thong tin lam, ban co the cho minh biet lich cu the va sdt de tien giao luu cung cac ban yeu cho dc ko? thank!

bopben0910

Chao ca nha, minh moi tham gia vao vietpet, nhung cung co 2 em cun muon dc giao luu voi ace nuoi cho HN nhung ko biet luc nao off, mong ace cho minh cai lich cu the dc ko? Rat han hanh dc lam wen voi tat ca moi nguoi! Thank

chicken

Member
các bác ơi cho hỏi là khi nào lại có off tiép vậy
Chị vận động mọi người 1/5 off chào mừng quốc tế lao động đi chị, mà chị quen chi hương lùn (chickchoack) hả chị, em thấy chị ý kể quen chị

ilyilyiny

lâu lắm kô thấy off, để anh chị em giao lưu học hỏi, mong có bác nào biết tổ chức đứng ra off để ace giao lưu học hỏi cách nuôi chó cưng với

chào các ae địa chỉ off hơi xa , sao ae trông phố không chọn chỗ nào để cho các nhóc ra đó để off có hay hơn không , VD : vườn hoa hale hay các sân bóng trong nội thành , ở đó xa quá . Đấy là ý kiến của riêng mình , Nhưng hôm nào cũng phải mang zin nhà tôi lên đó ra mắt anh em

Mino1991

Member
THích quá .. lại đc off rồi :X ... hnay thứ 5 rồi ... mong đc gặp mọi người quá :X

bôngbjbj

hờ hờ Bông chân ướt chân ráo,cũng muốn đi 0ff quá! Hnào đi 0ff,các bác pm Bông với nha! Love pet s0 much! Bông chưa có chú cún nào(thế mới đau) cũng đag muốn rinh 1nhóc về nè!(nhìn nhóc của các bác mà phát thèm,híc híc) bác nào có kinh nghiệm,pm Bông học hỏi với nhé (girl_handsome_90) Thanks cả nhà nhiều!