• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP Hà Nội OFFLINE ngày 23 tháng 03 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

cuong_tosa

Moderator
Chử nhật 23 tháng 03 năm 2008 ,BCN xin kính mời anh chị em tham gia buổi offline thường niên tại bờ hồ THIỀN QUANG ,chúng ta hãy vì sân chơi chung và nên có mặt đúng giờ,bắt đầu từ 9h30 sáng .rất mong anh chị em đến đông đủ và nhớ mang theo cún

KimCuong

Active Member
VP Hà Nội OFFLINE ngày 23 tháng 03 năm 2008.

Cảm ơn anh Cường Tosa đã gửi thông báo tới cả nhà!
Cũng rất vui mừng khi buổi offline 9h00'' Chủ nhật tuần này ngày 23.03.2008, anh chị em thành viên chúng ta và các cún cưng tham gia buổi off đông thật là đông. Xin nhiệt liệt chào đón sự có mặt của các thành viên mới cũng như các cún lần đầu tiên ra mắt cả nhà. Rất hy vọng được đón tiếp! :-bd

P/S:
Trong trường hợp, nếu trước 9h00'' ngày Chủ nhật 23.03.2008 trời có mưa thì xin phép buổi offline được tạm hoãn đến buổi khác.
Hy vọng mọi người sẽ đến đúng giờ và để xe đúng nơi quy định (sẽ được chỉ dẫn), để buổi offline được diễn ra theo đúng kế hoạch.
Xin cảm ơn cả nhà.
Thân./.

capicapi

Member
các anh nên lập ra mộtdanh sách những thành viên để mọi người đăng kí và những người khác sẽ biết có bao nhiêu thành viên đi dự chứ ko ra đấy có ít người đi thì chán lắm !

DavidHHH

Member
đây là buổi off thường niên nên không cần đăng ký đi. Hoan nghênh tất cả các bạn đến và tham gia sân chơi chung của vietpet. Những bạn mới tham gia có thể yên tâm vì sẽ có người của Ban chủ nhiệm CLB OFF đến trước để hướng dẫn. Cũng xin nhắc lại lời của đ/c Kim Cương là nếu 9h sáng CN tới trời mưa thì buổi off sẽ tạm hoãn đến dịp khác.

KimCuong

Active Member
các anh nên lập ra một danh sách những thành viên để mọi người đăng kí và những người khác sẽ biết có bao nhiêu thành viên đi dự chứ ko ra đấy có ít người đi thì chán lắm !
Cảm ơn ý kiến của capicapi rất nhiều! Buổi offline thường niên của cả nhà không những được dành cho các thành viên Vietpet mà còn dành cho tất cả phần đông những người yêu thú trong và ngoài nước. Trong tất cả các buổi offline còn được tiếp đón rất nhiều các vị khách tham quan và các vị khách mời nữa. Nên thiết nghĩ không cần phải như vậy bạn ạ. Kể cả có 2 đến 3 thành viên mà vẫn vui cơ mà, chắn chắn là không bao giờ chán đâu bạn ạ. Bạn cứ thử ra xem sao nhé! :-bd Rất hy vọng gặp được bạn ở buổi offline lần này nhé. :wel:Thân./.

TaiVenh

Active Member
Hy vọng CN này trời sẽ đẹp để có điều kiện tốt cho cả nhà offline.

Nếu ko có gì thay đổi thì em sẽ vác một ông bạn người Thuỵ sỹ ra off hehee

KimCuong

Active Member
Hy vọng CN này trời sẽ đẹp để có điều kiện tốt cho cả nhà offline.

Nếu ko có gì thay đổi thì em sẽ vác một ông bạn người Thuỵ sỹ ra off hehee
Nhiệt liệt chào đón anh TaiVenh và ông bạn người Thụy Sỹ đến tham gia buổi offline.

Chủ Nhật này em cũng định cố gắng đưa vợ chồng đôi Husky Nâu&Đen ra mắt mọi người.

Hẹn gặp anh nhé!

Hay quá hay quá

Các bác cho tôi xin một chân nhé
Tôi hiện nay mới nuôi một chú PQ màu đen, khoảng 4 tháng rất muốn học hỏi thêm KN để nuôi cho tốt.
Thanks các bác

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Ái chà !chủ nhật chú taivenh ra off cơ à ,lại còn có cả khách quý xách tay .Thay mặt ban chủ nhiệm hoan nghênh và hân hạnh đón tiếp chú .......he he .!

dangha_57

Member
Hà nội có hồ thiền quang và hồ thiền quang off ở góc nào?

Lần đầu tiên mình thấy thông báo CLB off ở hồ t/quang(9/3 vừa qua).Rất hồ hởi và quyết định sáng mai đi cho biết,mình ở tỉnh lẻ ,đường xá không rành ;nếu đi xe máy lỡ chẳng may thì sao ?,thôi chắc cú đi xe buýt cho chắc.Đến nơi thất vọng quá chẳng biết đâu mà lần , hỏi thăm chẳng ai biết .Định bỏ về song lại tiếc công liều đi vòng quanh hồ ,mỏi chân quá ngồi uống nước và nghe thấy 2 người thanh niên (sau mới biết đó là :Kim cương và Davihhh)nói chuyện về diễn dàn V/P-Hỏi ra mới biết đây đúng là nơi mình đang cần tìm .Buổi off hôm ấy không đông 'cún' cho lắm nhưng vui , đặc biệt họ đối sử với nhau như những người bạn cũ ;khg phân biệt già trẻ ,nông thôn hay thành phố , thành viên cũ hay mới . Hình ảnh đep này,kỷ niệm này chắc mình sẽ nhớ mãi khó quên
Buổi off này chắc vẫn chỗ cũ thôi ,chắc vui hơn nhiều. Những thành viên mới (nhất là ở tỉnh lẻ)cố gắng tham gia nhé! Vui lắm ,bổ ích lắm -Đừng có ngại
(bật mí địa điểm cho những ai như mình lần đầu nhé: nếu chỗ cũ - góc hồT/Q phía đông nam cách cổng Công viên chừng trăm mét)

TaiVenh

Active Member
Ái chà !chủ nhật chú taivenh ra off cơ à ,lại còn có cả khách quý xách tay .Thay mặt ban chủ nhiệm hoan nghênh và hân hạnh đón tiếp chú .......he he .!
HỊ hị, bác Kỳ cứ nói thế làm em xấu hổ :p. Chả là mai em có ông bạn của ông bạn sang VN chơi, nhờ dẫn đi ngắm nghía phố phường HN và chiêu đãi món phở mà ông này đc nghe tiếng từ lâu và rất hâm mộ. Thế nên em mới mạnh dạn đưa vào chương trình ngắm cảnh HN mục tham dự offline của VP. Tất nhiên là mục phở sáng và phở trưa thì ko được bỏ qua rồi ạ.

Em sẽ cố đến xin các bác chén nước.:D

KimCuong

Active Member
Lần đầu tiên mình thấy thông báo CLB off ở hồ t/quang(9/3 vừa qua).Rất hồ hởi và quyết định sáng mai đi cho biết,mình ở tỉnh lẻ ,đường xá không rành ;nếu đi xe máy lỡ chẳng may thì sao ?,thôi chắc cú đi xe buýt cho chắc.Đến nơi thất vọng quá chẳng biết đâu mà lần , hỏi thăm chẳng ai biết .Định bỏ về song lại tiếc công liều đi vòng quanh hồ ,mỏi chân quá ngồi uống nước và nghe thấy 2 người thanh niên (sau mới biết đó là :Kim cương và Davihhh)nói chuyện về diễn dàn V/P-Hỏi ra mới biết đây đúng là nơi mình đang cần tìm .Buổi off hôm ấy không đông 'cún' cho lắm nhưng vui , đặc biệt họ đối sử với nhau như những người bạn cũ ;khg phân biệt già trẻ ,nông thôn hay thành phố , thành viên cũ hay mới . Hình ảnh đep này,kỷ niệm này chắc mình sẽ nhớ mãi khó quên
Buổi off này chắc vẫn chỗ cũ thôi ,chắc vui hơn nhiều. Những thành viên mới (nhất là ở tỉnh lẻ)cố gắng tham gia nhé! Vui lắm ,bổ ích lắm -Đừng có ngại
(bật mí địa điểm cho những ai như mình lần đầu nhé: nếu chỗ cũ - góc hồT/Q phía đông nam cách cổng Công viên chừng trăm mét)

Rất cảm ơn chú!
Hy vọng sáng Chủ nhật này, chú cháu ta lại được gặp nhau ngồi bên bờ hồ Thiền Quang đàm đạo chuyện chó mèo chú nhé. :)

Hoan2008

Member
Em xin bon chen để ghé tai với các bác BCN một chút, em kết hợp giữa "ý tưởng" của em và đề xuất của bác TaiVenh là: tăng 1 offline ở Hồ Thiền Quang, sau đó anh em hành quân tới Pet shop của bác Lâm Mỡ ở 93 Hoàng Hoa Thám, vừa là chúc mừng khai trương, vừa mua cho cún cưng của mình cái gì đó, đồng thời kiếm vại bia ... giải khát kakaka.

KimCuong

Active Member
Em xin bon chen để ghé tai với các bác BCN một chút, em kết hợp giữa "ý tưởng" của em và đề xuất của bác TaiVenh là: tăng 1 offline ở Hồ Thiền Quang, sau đó anh em hành quân tới Pet shop của bác Lâm Mỡ ở 93 Hoàng Hoa Thám, vừa là chúc mừng khai trương, vừa mua cho cún cưng của mình cái gì đó, đồng thời kiếm vại bia ... giải khát kakaka.
Chào bác Hoan2008! Rất cảm ơn ý tưởng của bác và bác TaiVenh. Tăng 1 anh chị em ta offline ở Hồ Thiền Quang, tăng 2 anh chị em ta đến khai trương Pet Shop của ông Lắm Mỡ. Còn chuyện mấy vại bia thì bác cứ yên tâm. Xin bật mí với bác biết gần như buổi offline nào, sau khi kết thúc buổi off một số anh em đều tổ chức hậu offline hết. Rất vui khi có bác tham gia. :-bd

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Vậy ta cứ tiến hành như vậy nhỉ .Tăng 1 off xong cho cún về nhà và tăng 2 kéo qua cửa hàng thằng MỠ hành hạ nó một trận ra trò anh em nhỉ ?.Rồi để tôi ĐT đặt chỗ trước ở cửa hàng nó nhé.Vụ hậu offline này thằng MỠ coi như đi đứt chục cái dây dắt rồi he...he

Manonero

Member
Có em ạ. Gì chứ hậu OFFLINE là phải cho ra trò, ai lại bia bọt nhỉ các cụ. Vodka Hà Nội đi cho nó lành...ha ha

LongNDG

Member
Ố lão Lắm Mỡ giờ mở Pét shộp à? Hay nhể. Thế mà chả thấy thông báo để anh em qua phá kho thóc à anh Lâm ơi :D Chủ nhật này ra off không anh Lâm?
Tiện đây em cũng xin mạn phép chỉ dẫn cho các bác chưa đi off bao giờ, để dễ tìm, các bác cứ đi từ phố Trần Nhân Tông (phía cổng công viên hay phía đường Bà Triệu lại đều được), cứ đến ngã 3 Quang Trung - Trần Nhân Tông, chỗ mà phố Trần Nhân Tông đang từ 2 chiều trở thành 1 chiều (nếu đi từ phía Bà Triệu lại) hoặc từ 1 chiều trở thành 2 chiều (nếu đi từ phía cổng công viên lại) thì cứ nhìn sang phía bãi cỏ sát hồ, đó là địa điểm off của anh em VietPet.
Và buổi off định kỳ của đội VietPet là off mở nên không cần phải đăng ký thành viên tham gia, anh em ta ra đó gặp nhau là rất vui rồi phải không các bác.

nam_bim

Các bác có kinh nghiệm gì để đưa chú cún đi = xe máy đến ko,em cho nó đi nó cứ loạn hết lên,sợ nhỡ đi ngã cái thì khổ nó lắm,nếu ko cho nó đi được thì em cũgn qua ngắm cún của các bác vậy,chắc ko bác nào phản đối đâu nhỉ :D

LongNDG

Member
Bác học tập kinh nghiệm của anh HungTrungYen nhé, chuyên gia đưa chó đi chơi bằng xe máy đấy.

yeucuncon

Member
cún của em ngày nào cũng đi xe máy đấy em cứ cho nó ngồi giữa 2 chân mình, chỗ kẹp đồ ở xe máy ý hồi đầu thì hơi sợ nhưng bây giờ thì quen lắm rồi, nó còn ngoái cổ liên tục để ngắm cảnh trên đường hoặc gác đầu lên chân mình lim dim cơ yêu lắm.
Bác thử xem vài lần là quen ý mà

Status
Không mở trả lời sau này.