• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VietPet FC..!!!

khangvcb

Member
Hôm đó là ngày 29 Tết, mà 30 chưa phải là Tết cơ mà. Vì vậy, theo tôi anh em ta làm trận nữa đi cho nó "Xuân". Một là anh em chia đội già và đội trẻ đá với nhau, hai là chúng ta mời đối tác.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Tuần này đội chúng ta nghỉ vì hầu như anh em đều bận công việc ngày tết ,đúng sáng mùng 7 tết chúng ta có trận giao hữu với đội Anh Em FC,8h30 bóng lăn ,anh em cố gắng tham gia cho vui nhé

Hôm đó là ngày 29 Tết, mà 30 chưa phải là Tết cơ mà. Vì vậy, theo tôi anh em ta làm trận nữa đi cho nó "Xuân". Một là anh em chia đội già và đội trẻ đá với nhau, hai là chúng ta mời đối tác.
Bác đúng là đang phong độ (Xuân Hồi) nên còn sức khoẻ hơn cả trai tráng bọn em.

OK:chúc toàn thể anh em đội bóng nói chung và ace vietpet nói riêng:chúc ACE ăn tết vui vẻ mạnh khoẻ và luôn tươi trẻ:pL

KyCauGo

Happy new year ! Anh em trong đội bóng nhớ là còn 3 ngày nữa là anh em chúng ta sẽ thi đấu trận lượt về tại sân Quảng An với đội anh em FC (tức là chủ nhật ngày mùng 7 tết đó ).Cố gắng giữ sức khoẻ để đảm bảo một thắng lợi mừng đầu xuân mới 2009 nhé .Chúc anh em khoẻ

KimCuong

Active Member
Xin phép các bác! Sáng mùng 7 Tết em xin phép ra làm trận khai xuân cùng các bác. Chân cẳng để dành 1 năm ngứa ngáy lắm rồi, không chịu được. Tài hèn và sức cũng yếu nhưng cũng cố gắng ghi được tên mình trong đội hình chính thức của Vietpet FC năm 2009.

Báo cáo đội trưởng Gỗ Cầu Kỳ, tạm thời ghi tên em trong thành phần dự bị của đội hình ra quân của Vietpet FC tại ngày mùng 7 này nhé!

Em xin cảm ơn./.

khangvcb

Member
Hôm nay, xách giày lên sân, không có ai. Buồn ! lủi thủi ra về. Đến nhà, lên diễn đàn xem lại thông báo mới biết mình nhầm. Nẫu ruột quá ! Đen như trâu đen mất thôi . Anh em xem lại thông báo nhớ ngày mai ra sân nhé ! Hẹn gặp lại.

thất hẹn với các bác nhiều lần quá rồi!!!
lần này em xin các bác cho em 1 suất trong đội hình thi đấu các bác nhé!!!
em hứa sẽ cố gắng thi đấu thật tốt!!!
em xin cám ơn!!!

KyCauGo

Thứ bảy tới tức ngày 14 tháng 02 năm 2009 đội VietpetFC sẽ có buổi khai sân chính thức tại sân nhà ,vậy anh em trong đội cố gắng ra sớm nhé thời gian 8h30 bóng lăn ,và đối tác thì sẽ có chú Lộc sẽ cập nhật sớm cho anh em

Gửi toàn thể anh em đội bóng vietpet sáng thứ &7& ngày 7/2/2009 đội bóng của anh em chúng ta sẽ đá với & UBND &phường nhật tân:8h30 bóng lăn: Vậy xin đề nghỉ anh em 8h có mặt như mọi khi :xin chào và hẹn gặp Lại anh em ::::pL::::

KyCauGo

Cám ơn chú Lộc ! chủ nhật tuần sau anh em đội chúng ta sẽ đi du đấu một chuyến tại Hải Dương ,với đội của đồng chí Xuân Dự ,tinh thần giao lưu là chính chứ không tính chất ăn thua,xe anh Sơn,Diệu Thuý,Thuỷ Nguyên là thừa cho đội anh em chúng ta.Khởi hành lúc 7h30 sáng vậy anh em ta sẽ có mặt tại 19 Cầu Gỗ là 7h00 sáng hôm đó.Chúc anh em khoẻ

KyCauGo

Nếu không có gì thay đổi thì vietpetFC của chúng ta ngày chủ nhật tới sẽ đi Hải Dương Đá một trận giao lưu với đội bóng của Vietpet Hải Dương .Vậy anh em nào đã đăng ký đúng 7h00 sáng chủ nhật có mặt tại 19 Cầu Gỗ lên xe để xuống Hải Dương đúng giờ .THÂN ! chúc anh em khoẻ

Nhà em ở gần đường 5 thì các bác cho em đón xe trên đường đc ko ạh?
Em sẽ chờ ở ngã tư chỗ Thạch Bàn!!!

KyCauGo

Chủ nhật tuần tới hoãn đi Hải Dương ,lý do đội bóng Vietpet Hải Dương kẹt một số việc ,theo chú Dự đội trưởng đội bóng Hải Dương thì chúng ta sẽ hoãn đến ngày 22 tháng 02 năm 2009 .Anh em cho ý kiến nhé để kycaugo sắp xếp đội hình và xe cộ .Chúc anh em khoẻ

xuandu74

Member
Chủ nhật tuần tới hoãn đi Hải Dương ,lý do đội bóng Vietpet Hải Dương kẹt một số việc ,theo chú Dự đội trưởng đội bóng Hải Dương thì chúng ta sẽ hoãn đến ngày 22 tháng 02 năm 2009 .Anh em cho ý kiến nhé để kycaugo sắp xếp đội hình và xe cộ .Chúc anh em khoẻ

Trước khi xuống Hải Dương anh thông báo cho em số lượng anh chị em về nhé. còn chương trình bọn em dự kiến khoảng 9h ngày 22/02/2009 anh em mình ra sân thi đấu, sau đó anh em mình giao lưu tại nhà hàng đến khoảng 14h tất cả anh em mình xuất phát đi thăm quan và lễ tại Côn Sơn - Kiếp Bạc. Vậy em thông báo sơ qua chương trình buổi giao lưu để anh biết.

xuandu74

Member
Nếu đội bóng Vietpet FC Hà Nội đi được hay không đi được thì bác cả thông báo sớm để VP Hải Dương chuẩn bị bác nhé

khangvcb

Member
Cả nhà ơi ! ngày mai có đối tác nào để tập không đấy ? Im ắng quá. Tuần sau, đội đi đá giao lưu với đội bóng đá CLB Viet pet FC Hải dương rồi mà không tập tành gì thì gay quá. Nhất là chúng ta đá để còn phục vụ cho các cổ động viên của hai đội, các bạn rất nhiệt tình, sôi nổi. Còn các cầu thủ cũng phải nâng cao thể lực và trình độ nữa chứ ... (Ước gì tuần sau đến thật nhanh ... trong chớp mắt) !

Đối tác ngày 12/04/09 là đối tác của Tùng nick Blue_Dragon. Rất mong có được trận cầu đầu xuân với tinh thần yêu thể thao, vui vẻ, đẹp mắt, hoà nhà trong trận cầu đầu xuân và cũng là ngày lễ Valentine 2009.

khangvcb

Member
Ok ! đội bóng của Tùng Blue_Dragon toàn là các cầu thủ trẻ, đẹp giai nhưng thể lực hơi yếu. Tôi đã được gặp gỡ đội này vào năm ngoái (2008), nói chung các bạn rất nhiệt tình. Vậy, đội ta ngày mai (14/02/09), đúng 8h00 mọi người có mặt để khởi động để đúng 8h30 vào trận nhé ! Hẹn gặp các bạn trên sân Quảng an. Chào thân ái !