• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VietPet FC..!!!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
báo cáo bác khang em đá mấy trận của VPfc từ tết rồi ,thứ 7 tuần trước không ra được vì bận phải đi mua bán chuyển nhượng 1 số cầu thủ chất lượng về cho vietpetfc đó,

Đội trưởng Đội phó đội bóng cho em hỏi /.ngày 1 /3 /2008 / anh em mình có đá ko hay nghỉ và vẫn đá sân quảng an hay sân long biên vậy cho em và toàn thể anh em biết lịch đá mấy nhé ,,,,,,,,,,,xin chào và hẹn gặp lại anh em ,,,,,,,,,,,PL

khangvcb

Member
Đầu xuân ra chơi, đội bóng VP thắng, thế là tốt rồi. Vẫn thiếu vắng một số cầu thủ như Lê Vĩnh Phong, Nam Behina ... Tuần tới, rất mong các bạn ra sân đầy đủ.

quangUK

Member
Thay mặt đội bóng xin thông báo thứ bẩy tới ( 8/3 ) giờ chúng ta chơi từ 8h30 , AE cố gắng đến đúng giờ ( mặc dù ngày đó tui biết là ngày chị em rùi ) . Sau đây là danh sách tiếp theo đóng quỹ cho lần 4 này : 7/ KhangVCB 8/Đức1984 9/Phương-milkboy 10/ Quân 11/Thanh . Xin cảm ơn và hẹn gặp .

Thông báo: Hiện nay chúng tôi đang bàn bạc về việc di chuyển sân thi đấu hàng tuần sang sân Long Biên, thời gian từ 9 giờ đến 11 giờ thứ bảy hàng tuần. Kinh phí 200.000 vnđ/2 giờ. Việc thay đổi còn đang bỏ ngỏ để xin ý kiến đóng góp của toàn thể anh em. Vậy kính mong anh em ủng hộ để có được lịch thi đấu sớm nhất cho tuần này và sắp tới. Xin cảm ơn

khangvcb

Member
Tôi hoàn toàn đồng ý kế hoạch này. Giờ đá mùa đông (9h đến 11h) tuyệt lắm rồi, nhưng khi mùa hè đến thì giờ đá nên điều chỉnh lại. "Trên cả tuyệt vời".

quangUK

Member
Ý kiến của tôi :
- Xem lại giờ cho chuẩn đi , sắp sang mùa hè , khoảng 10 h sáng là há hốc mồm vì nẳng rồi
- Buổi chơi là 2 tiếng thì có " Đủ " không ? phải cập nhật gần chính xác số lượng cầu thủ tham gia . Nếu không mà bỏ giờ thì phí phạm lắm
- Thường xuyên liên lạc và chiến đấu với các đội khách cho nó khí thế

KyCauGo

Tuần này anh em ta vẫn đá bình thường tại sân QUẢNG AN ,nếu chuyển sân thì từ tuần sau là có thể ok

Xin phép được gửi tới toàn thể anh em đội bóng T<7 <8>3<2008> VP < đá giao hữu với đội trung hòa trung kính ,,Kính mong anh em có mặt đông đủ đúng giờ,8h30 ,bong Lăn *,và chiến thắng để tặng chị em nhân ngày mùng *8*3* hehe
PL

Báo cáo các bác...Thứ 7 này em đi công tác nên không tham gia được...Em sẽ gửi quần áo cho bác PLT để anh em chiến đấu thứ 7..Quần áo rất thơm tho...Chúc anh em chiến thắng

8-3 Đá 2 trận

Thông báo: Do quân số dạo này đã đông dần lên, chắc do thời tiết đẹp nên ngày mai 8-3-2008 đội Bảo Việt có lời mời anh em sang đá giao lưu. Vậy tôi sẽ cầm một đội sang giao lưu với Bảo Việt, còn lại anh Kỳ cầm một đội ở sân nhà chiến đấu với Thanh niên Trung Kính nhé. Các anh em ai đi đá với Bảo Việt giơ tay nhé. :-bd

khangvcb

Member
Tôi xin nhận đá bất cứ với đội nào theo sự phân công của lãnh đạo đội, miễn sao được vui chơi với anh em là khoái rồi.

Vậy em là cầu thủ thứ 15 rùi... mai hy vọng chân hết đau để dự bị cho cả hai đội.

quangUK

Member
Nhân ngày 8-3 ,đội VietpetFC đã có một trận đấu vô cùng ấn tượng và thắng với tỷ số 4-0 . Xin nhiệt liệt hoan nghênh các cầu thủ từ già đến trẻ , từ chính đến phụ . Thành phần tiếp tục đóng quỹ : 12/ Nam-behina 13/ Vinh ( em Kỳ ) . Xin cảm ơn

quangUK

Member
Theo như lãnh đội cho biết thì tôi xin thông báo tới tất cả cầu thủ : buổi thứ bẩy này 15/3/08 đội chúng ta se thi đấu với đội : BAN TÀI CHÍNH QUẢN TRỊ TW ( đội của anh Sơn - AE cũng đã chiến đấu vài trận rồi ) , trận đấu bắt đầu từ 9h30 . Rất mong AE đến sớm bàn chuyện chó rồi thi đấu sau . Hẹn gặp

Thông báo lịch thi đấu cuối tuần: Do đội Ban TCQTTW tuần này có việc bận nên không thể thi đấu thứ bảy tuần này, hiện tại không có thay đổi về thời gian thi đấu, nhưng đối tác mới chưa có, hiện tại Kycaugo đã có ý mời công an Hàng Bạc nhưng chưa chính xác, nếu anh em nào có đối tác thì mời đến giao hữu. Có gì mới tôi sẽ cập nhật sớm nhất, mong anh em chú ý chịu khó online để tiếp nhận thông tin.

Do có thay đổi bất thường, sáng thứ bảy tuần này VietpetFC sẽ sang sân Long Biên đá với C.A Hàng Bạc, thời gian bóng lăn 9h00 đến khi nào mệt thì thôi. Đề nghị anh em có mặt đầy đủ và thông báo đến các thành viên đội bóng. Xin cảm ơn

KyCauGo

báo cáo anh em tuần này tôi xin nghỉ 1 buổi vì có việc gia đình cần giải quyết!chúc anh em thắng lợi

chaolong

Em cũng xin cáo nghỉ một buổi để... đi tìm mối gà rừng. Mong anh em thông cảm! Chúc anh em chiến thắng./.

khangvcb

Member
Rất lấy làm tiếc, thứ bảy (15/03/08) tôi cũng không ra sân được do có việc đột xuất. Đội trưởng Mũi đỏ và QuangUK cùng bác Trịnh Quang Sơn cố gắng đôn đốc anh em ra sân chơi để duy trì phong trào. Chúc mọi người có trận đấu cuối tuần vui vẻ.
(Mũi đỏ xem tuần sau (22/03/08) có đá với đội bạn của anh không ? Anh sẽ gọi điện thoại cho em. Tạm biệt)