• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BN thông báo họp toàn thể anh vào điêm danh

cuongmau

Member
Trước tiên em xin lỗi ban chủ nhiệm đã không bàn trước . Nhưng vì lòng yêu quý vietpet bn em mạo pham xin lập topbich này . Những ngày gần đây em thấy hội mình có vẻ buồn và trầm lại ! Vì vậy em xin phép mọi người cho em đưa ra 1 sáng kiến thế này , thay vì tháng 10 này không off lẻ nữa mà mình sẽ tổ chức một cuộc thi ảnh ONLIKE ngộ nghĩng của chủ và chó , cho toàn thể anh em trên diễn đàn cả nước cùng tham gia . Để nhằm mục đích đưa mọi người trên toàn bộ diễn đàn biết đến clbvietbpet bn hùng mạnh như thế nào ! Em xin mọi người cho ý kiến đóng góp ạ ! Vì ngại bi mắng lên em xin dấu tên hihi
Chào bạn. Mặc dù không biết bạn là ai nhưng nếu bạn thật sự có nhã ý thì hãy xưng danh đi. Tôi cũng chỉ là 1 thành viên bình thường và mới tham gia clb thôi. Nhưng tôi luôn ủng hộ mọi ý tưởng tốt và mong muốn xây dựng clb tỉnh nhà vững mạnh hơn để tất cả mọi người có được sân chơi vui vẻ bổ ích cho tất cả mọi người. Nếu bạn thật sự là người có nhã ý thì hay xưng dang còn không thì mọi truyện nên Stop tại đây. Đừng mang truyện này ra làm trò cười và làm trò trên Diễn Đàn để người ngoài nhìn vao người ta cười.
Tôi nói vậy có gì quá bạn và mọi người trong ban lãnh đạo clb thông cảm.

dunghoang

Member
Chào bạn. Mặc dù không biết bạn là ai nhưng nếu bạn thật sự có nhã ý thì hãy xưng danh đi. Tôi cũng chỉ là 1 thành viên bình thường và mới tham gia clb thôi. Nhưng tôi luôn ủng hộ mọi ý tưởng tốt và mong muốn xây dựng clb tỉnh nhà vững mạnh hơn để tất cả mọi người có được sân chơi vui vẻ bổ ích cho tất cả mọi người. Nếu bạn thật sự là người có nhã ý thì hay xưng dang còn không thì mọi truyện nên Stop tại đây. Đừng mang truyện này ra làm trò cười và làm trò trên Diễn Đàn để người ngoài nhìn vao người ta cười.
Tôi nói vậy có gì quá bạn và mọi người trong ban lãnh đạo clb thông cảm.
viết hay ! chúc CLB việt pet bn càng ngày càng lớn mạnh

zzs225

Theo quan niệm phương Đông, con rồng tượng trưng cho vận hạnh, sức mạnh và thần thánh. Vì vậy, những cậu bé, cô bé sinh tuổi này được xem là có tài năng thiên bẩm, vận thế thuận lợi.